หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าน่ารักม้า  (อ่าน 14181 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง

ขำไร  เหลือบ

Las Noches Rubicundior
ลองคลิกเข้าไปดูนะ
ถ้าหน้าตาพอได้
โหวตให้หน่อยจินะ

http://activity.sanook.com/maximcolors/gallery.php?user=Shadow&diary_id=708

ขอบคุณมากนะคะ

คิดว่าไม่น่ารักไมเปนไรนะคะ
จิง ๆ ก้อรู้ว่าไม่น่ารัก
แต่ว่าอยากขอร้องให้ช่วยโหวตให้หน่อยได้มั้ยค่ะ
มีคนบอกมาว่า เพื่อน ๆ ที่นี่ใจดี
ก็เลยลองมาขอความช่วยเหลือนิดนึง

คนที่นี่จะน่ารัก ใจดี อย่างที่เค้าบอกมารึป่าวนะ
อิอิ
รบกวนหน่อยนะคะ
ไม่น่ารักม่ายเปนไรค่ะ
love u all
รักม้าก็ดีครับ เป็นเด็กกตัญญูดี
ให้ดี ต้องรักป๊าด้วยครับ

ขำอันนี้แหละ  

สปอยล์....พี่เฟิร์นใส่มินิเสกิร์ตด้วย   หื่น หื่น หื่น

กินรอบวง
ขำอันนี้แหละ 

สปอยล์....พี่เฟิร์นใส่มินิเสกิร์ตด้วย   หื่น หื่น หื่น

เฮ้ย  โวย ใคร ที่ไหน อะไร

ถ้าน่ารักก็โหวตครับ

ไม่น่ารักก็หมีโหด

ไหนๆๆ ตั้งขอดูรูปหนวดมินิเสกิร์ตหน่อย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น่ารักดีครับ ผมกดโหวตให้แล้วนะครับ    ตรงปุ่มที่เขียนว่า  แจ้งลบ  ใช่มั้ยครับ   งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าน่ารักก็โหวตครับ

ไม่น่ารักก็หมีโหด

ไหนๆๆ ตั้งขอดูรูปหนวดมินิเสกิร์ตหน่อย

มีที่ไหน  ง่ะ

เฟิร์นจ๋า จุ๊บๆ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชอบสาวผมยาวตรงไม่หยิกมากกว่าครับ  หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แต่ผมชอบนะครับ หมอ    กึ๋ยๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

อ๊ะ แย่แล้ว  กรี๊ดดดดด

เฟิร์นผมตรงค่ะ  หมีโหดดดด/

อ๊ะ แย่แล้ว กรี๊ดดดดด

เฟิร์นผมตรงค่ะ หมีโหดดดด/

หนวดก็ตรงนะเคอะ  กรี๊ดดดดด

หนวดก็ตรงนะเคอะ  กรี๊ดดดดด

เอือม

ม้า อรนภา  งง
หน้า: 1 [2] 3 4 5