หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากลองทำงานการ์ตูนไหมเอ่ย  (อ่าน 12317 ครั้ง)
พี่เค้าฝากมาให้ชมค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 :25:หูย
สนใจแต่ไม่เก่งง่ะ คนละแนวเลย  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โอ้โหวว  สวยครับ เนี๊ยบด้วย เจ๋ง

ผมถนัดแต่ทำให้เละอ่ะ เป็นพรสวรรค์เลยน่ะ อิอิ

กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ขอบคุณนะครับ แต่ว่า พอดีไปกันคนละทางฮ่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
โห งานอย่างสวยครับ
นึกถึง itemStudio ขึ้นมาตะหงิดๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เทพ กรี๊ดดดดด
 เจ๋ง
 (แจ๋ว แจ๋ว)

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ผมพึ่งไปคุยกับพี่เค้ามาวันนี้ ดีครับ น่าสนใจดี
ไม่รู้เหมือนกันว่าจะไหวหรือป่าว
(ไอ้เราก็ทำเป็น แต่ภาพฉาก ภาพวิวซะด้วยสิ)

VR2: Virtual Virus : Battle Pet Online Episode 0 - Remark [ Alpha02 ]
สวยดีนะครับ สนใจด้วย แต่ผมมีงานอยู่แล้วครับ
เชิญพี่เค้ามาคุยก็ดีนะจะได้ + ความรู้เพิ่มเติม

งานผมก็ แนวๆนี้อ่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ไม่ไหวมั้งคะ ยิ้มน่ารัก

สาวกเต่าค่ะ
แล้วแนวนี้ล่ะครับ ฮิ้ววว

http://pugpug.deviantart.com/
สวยดีนะครับ สนใจด้วย แต่ผมมีงานอยู่แล้วครับ
เชิญพี่เค้ามาคุยก็ดีนะจะได้ + ความรู้เพิ่มเติม

งานผมก็ แนวๆนี้อ่ะ

งานแบบที่ท่านทำผมไม่ค่อยถนัดอ่ะ แฮะๆ(ลงสี่น่ะได้ครับ แต่ออกแบบตัวละครนี่ไม่ถนัดจริงๆ เน้นฉากมากกว่า)

งานผมก็ประมาณ avartaผมนี่แหละ ไม่ได้งามมากมายหรอกครัับ แต่อยากลองฝึกฝีมือดู

VR2: Virtual Virus : Battle Pet Online Episode 0 - Remark [ Alpha02 ]
สวยสุด ๆ เลยครับ  กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

สนใจครับ คงต้องลองติดต่อดู ลันล้า ลันล้า ลันล้า
แล้วแนวนี้ล่ะครับ ฮิ้ววว

http://pugpug.deviantart.com/

งานเกย์  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แอบอ้าง
งานแบบที่ท่านทำผมไม่ค่อยถนัดอ่ะ แฮะๆ(ลงสี่น่ะได้ครับ แต่ออกแบบตัวละครนี่ไม่ถนัดจริงๆ เน้นฉากมากกว่า)
งานผมก็ประมาณ avartaผมนี่แหละ ไม่ได้งามมากมายหรอกครัับ แต่อยากลองฝึกฝีมือดู

ของผม ทำฉากไม่เก่ง
เอ๊ะ ดูท่าจะเข้ากันได้นะครับ

avarta สวยแล้วแหละครับ  เจ๋ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 [2] 3