หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากลองทำงานการ์ตูนไหมเอ่ย  (อ่าน 12318 ครั้ง)
จาก http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A4769276/A4769276.html

ใครลงสีด้วยคอมได้ ใช้โปรแกรม photoshop เป็นหรืออยากทำ กราฟฟิกอาร์ท

เราต้องการคนที่รักการ์ตูน ชอบลงสี ชอบกราฟฟิก อยากเรียนรู้การทำหนังสือการ์ตูน ชอบการ์ตูน มีแนวความคิดใหม่ มีความคิดสร้างสรรค์ อยากเรียนรู้อยากฝึกฝนอยากทดลอง  เราได้เปิดโอกาสให้คุณแล้วถ้ามีคุณสมบัติตามนี้
โทรหาเเลย 02-749-6691 หรือส่งงานมาคุยกันทาง msn
chanu25@hotmail.com  เรายินดีให้โอกาสทุกคนทั้งมืออาชีพและมือใหม่ ไม่จำกัด งาน3ตำแหนงรอคุณอยู๋

กำลังคุยกับพี่เค้าอยู่ค่ะ ชื่อพี่ชานุ
ใครสนใจมั่งเอ่ย

นี่คือผลงานของพี่เค้าค่า  หมีโหดดดด/

นักสู้ลิง

ปก หลวิชัย-คาวี

แล้วอรจะเชิญพี่มาคุยในนี้ด้วยค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หูย กรี๊ดดดดด

เป็นแต่การ์ตูนอุบาทว์ กร๊าก
ปกติพี่ใหญ่ถนัดอ่าน(แข่งกับหม่อมราชวงศ์ ถนัดสี)

แต่ก็อยากลองทำการ์ตูนเหมือนกันครับ

แต่ไม่มีฝีมือ  ให้ช่วยอย่างอื่นได้มั๊ยครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
งานพี่เค้าเนี๊ยบจังแฮะ  กรี๊ดดดดด
พอดีเห็นว่าเทพที่นีเยอะเลยชวนพี่เค้ามาหาเหยื่อที่นี่ดู  หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ได้ครับผมอยากได้มือกราฟฟิกมาช่วยทำอาร์ตน่ะครับ
อยากได้แนวคิดใหม่ๆน่ะครับ  จะได้ระบายออกมาอย่าเก็บไว้เฉยๆ  แล้วก็ต้องขออนุญาติพี่ยักใหญ่ด้วยนะครับที่มาใช้เวทีนี้  อยากได้คนรุ่นใหม่มาร่วมงานน่ะครับ   พอดีน้องอรเค้าแนะนำมาน่ะครับ  รบกวนหน่อยนะครับ
อยากลองนะคะ แต่ฝีมือห่วยน่ะคะ ไม่กล้า อีกอย่างคนละแนวกันด้วย
แต่อยากเรียนรู้ว่าเค้าทำการ์ตูนกันยังไง น่าสนๆ ฮี่ๆ

เอามั้ยครับ เดี๋ยวผมช่วยออกแบบ ฮี่ๆ
งาน 3 ตำแหน่งมีไรบ้างครับ 

ตอนนี้ก็ทำงานประมาณนี้อยุ่หมือนกันครับ ทีมผมเก่งนะครับ แต่ผมไม่เก่ง. ฮิ้ววว
อยากรุ้จักครับ...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กรี๊ดดดดด  อยากทำ   อยากฝึกฝน กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
มีงาน แต่ไม่ใช่แนวอีก

ทำงานตัวเองแหละดีแล้วเรา ปลื้ม

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
สนใจก็โทรมาคุยเลยครับ  หรือเข้าเอ็มคุยกันก่อนก็ได้ครับ  ยินดีครับ
อยากทำบ้างจังเลย หุๆ แต่ฝีมือลงสีไม่ถึงอ่า แหะๆ
เอาเป็นออกแบบแทนได้มิคะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ลงสีแบบภาพเกย์ทับเลยชิมิสาม เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2 3