หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68564 ครั้ง)
มีเพื่อนอยู่ 3 คนไปกินข้าว พอกินเสร็จ ก็เรียกพนักงานมาเก็บเงิน ทั้งหมด 25 บาท เพื่อน 3 คน ก็เลยควัก แบงค์ 10 คนละใบ รวมกันได้ 30 บาท ที่นี้ พอจะหารมันหารไม่ลงตัว กัน พนักงานก็เลยเสนอว่า "เอางี้นะครับ เงินทอน 5 บาท พี่เอาคืนกันไปคนละ 1 บาท แล้ว อีก 2 บาท ทิปให้ผม"

ขณะที่กำลังเดินทางกลับ มีเพื่อนคนนึงคิดขึ้นมาว่า เฮ้ย ในเมื่อเราให้ไปคนละ 10 บาท น้องบ๋อยเค้าทอนมาให้คนละ 1 บาท แสดงว่าเราออกกันไป 9 บาท สามคน ก็ 27 บวกกับ เงินทิป2 บาท มันก็ได้ 29 แล้ว หายไปไหน บาทนึงว่ะ!! 

***ถามว่า เงินหายไปไหน 1 บาท

อ่ะนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2006, 23:34 น. โดย Jacknakub » บันทึกการเข้า
ถามว่าแจ็คจะไปดูหนังด้วยกันไหมคะ  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีเพื่อนอยู่ 3 คนไปกินข้าว พอกินเสร็จ ก็เรียกพนักงานมาเก็บเงิน ทั้งหมด 25 บาท เพื่อน 3 คน ก็เลยควัก แบงค์ 10 คนละใบ รวมกันได้ 30 บาท ที่นี้ พอจะหารมันหารไม่ลงตัว กัน พนักงานก็เลยเสนอว่า "เอางี้นะครับ เงินทอน 5 บาท พี่เอาคืนกันไปคนละ 1 บาท แล้ว อีก 2 บาท ทิปให้ผม"

ขณะที่กำลังเดินทางกลับ มีเพื่อนคนนึงคิดขึ้นมาว่า เฮ้ย เราออกกันไป 9 บาท สามคน ก็ 27 บวกกับ เงินทิป2 บาท มันก็ได้ 29 แล้ว หายไปไหน บาทนึงว่ะ!! 

***ถามว่า เงินหายไปไหน 1 บาท

ฮิ้ววว (-1 )  โทษฐานที่ทำให้ตูคิดนาน กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2006, 23:44 น. โดย I_AM_SUD_YOD » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มั่วได้เนียนดี
27 บาท คือเงินที่จ่ายไป
ค่าข้าว 25 บาท ติ๊ปอีก 2 บาท

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

เขาถามหมอนพพรครับ

งบน้อย
เรียนถามคุณหมอ หรือผู้ชำนาญการ

ผมแอบหอมแก้มแฟนผม แฟนผมจะท้องไหมครับ

กินรอบวง
ถ้าหอมแก้มก้นก็ไม่แน่ หื่น
เรียนถามคุณหมอนพพพร
เคยได้ยินมาว่ากินอุ้งตีนหมีแล้วทำให้คึก
จริงไหมครับ
ถ้าร.อ.(ย่อมาจากรับประทานอาหารให้ครบห้าหมู่และออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอ)ก็ลุกขึ้นสู้ได้แล้วครับ
ถึงคุณหมอนพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพร

พอดีว่าวันก่อนผมเก็บ death note ได้เล่มนึงน่ะครับ
แล้วอยากรู้จักคุณหมอมากๆ เลย
คุณหมอช่วยลงชื่อจริงนามสกุลจริง พร้อมกับรูปถ่าย
ได้มั้ยครับ กรี๊ดดดดด

นาย ล.
คุณ ล.
คุณเป็บเดธโน้ตได้ ผมดีใจที่คุณอยากรู้จักผม ผมชื่อพชรอร สิงห์โต รูปถ่ายทางซ้ายผมคนขวาครับ
คุณหมอคะ
ดิฉันอยากทราบว่าหวยงวดหน้าออกอะไรคะ
ขอบคุณค่ะ

ป้าสม น้ำหน้า ขายข้าวแกงหน้าโรงพยาบาล
คุณป้าครับ ผมจะไปรู้หรือครับ ไม่ได้เรียนด้านนี้
ถึงคุณหมอเค็นหมวยที่เคารพ กร๊าก

ปกติไม่ค่อยจะมีปัญหาด้านนี้นะครับ มีแค่เรื่องเดียว ท่อยากจะรบกวนหมอเค็น
คือขอบใจมาก เอาไป (+1) กระจู๋นี้ทำเอาตูหายเครียดไปเลย
แค่นี้ล่ะครับ

ด้วยความคิดถึง
ลุงตั้ม
ขอบคุณครับ ไปดินเนอร์ใต้แสงเทียนกันไหมครับ
ถามว่าแจ็คจะไปดูหนังด้วยกันไหมคะ  เกย์แอบ
คุณ อ.
คุณอยากไปดูหนังกับแจ็ค แต่แจ็คเขาไปดูกับผมแล้วครับ ลองดูว่าตัวเองไม่ดีตรงไหนแล้วค่อยๆแก้ไขไปนะครับ
เขาถามหมอนพพรครับ
คุณ จ. ผมเห็นว่าคุณคงจะเครียดมากไปนะครับ
เรียนถามคุณหมอ หรือผู้ชำนาญการ

ผมแอบหอมแก้มแฟนผม แฟนผมจะท้องไหมครับ
ท้องเสียครับ
หมอนพพพร

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้าวันเสาร์-อาทิตย์ หมอไม่ว่าง
งั้นวันจันทร์นี้ไปดินเนอร์แถวๆ สีลมมั้ยครับ  เกย์แอบ

ถามหมอนพพร

ทำไมต้องสีลมซอยสองครับ

งุงิ

งบน้อย
นั่นสิครับ ทำไมไ่ม่เป็นย่านรัชดา หรือทองหล่อ  ง่ะ
ถ้ารัชดาจะต้องซอย4 ค่ะ   แอบหื่น

หมีโหดดดด
ถ้ารัชฎา   ต้อง ภิเษกไม่ใช่เหรอ

รัชฎาภิเษก     ฮิ้ววว  (โอ้ย!!!!คำมุขตัวเอง.. แป่ว)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ง่ะ

กินรอบวง
เรียนถามคุณหมอนพพพร
L ในdeath note ชื่อจริงชื่ออะไรครับ
ขอบคุณครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16