หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68593 ครั้ง)
 กร๊าก สามเชื่อด้วยเหรอ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เค้าออกจะเป็นคนดี กรี๊ดดดดด
มามะคนไข้ที่รัก กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก คนไข้ที่รัก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เรียนถามคุณหมอนพพพร
เคยได้ยินมาว่ากินอุ้งตีนหมีแล้วทำให้คึก
จริงไหมครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คุณหมอเคอะ

คือว่าดิชิ้นมีเรื่องสงสัยมานานมากแล้วค่ะคุณหมอเคอะ
คือดิชิ้นเนี่ย อายุ ๒๑ อยู่ดีๆ
ปีนึงผ่านไปดิชิ้น ๒๒ แล้วค่ะ
ดิชิ้นควรทำไงดีเคอะ?

ต.

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
คุณหมอนพพร  นี่เล่นกันมา ทุกยุค ทุกสมัย จริงจิ้งงงงงง ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถึงคุณหมอนพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพร

พอดีว่าวันก่อนผมเก็บ death note ได้เล่มนึงน่ะครับ
แล้วอยากรู้จักคุณหมอมากๆ เลย
คุณหมอช่วยลงชื่อจริงนามสกุลจริง พร้อมกับรูปถ่าย
ได้มั้ยครับ กรี๊ดดดดด

นาย ล.

คุณหมอเคอะ

คือว่าดิชิ้นมีเรื่องสงสัยมานานมากแล้วค่ะคุณหมอเคอะ
คือดิชิ้นเนี่ย อายุ ๒๑ อยู่ดีๆ
ปีนึงผ่านไปดิชิ้น ๒๒ แล้วค่ะ
ดิชิ้นควรทำไงดีเคอะ?

ต.

อาการเดียวกันเลย
22แล้ว  ฮือๆ~
อาการเดียวกันเลย
22แล้ว  ฮือๆ~

เป็นสาเหตุหนึ่งของโรคชรา  รึป่าวครับผม  อิอิ๊  กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก

แม้ยับเยิน..บาดเจ็บสักเท่าไรยังยืนยัน  ว่านี่แหละคือชีวิตที่ต้องการ...แค่ได้ทำสิ่งนั้นที่ใจฝัน.  .ต่อให้เอา
คุณหมอคะ
ดิฉันอยากทราบว่าหวยงวดหน้าออกอะไรคะ
ขอบคุณค่ะ

ป้าสม น้ำหน้า ขายข้าวแกงหน้าโรงพยาบาล

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หมอครับ
เจอหนังสือเล่มนึง ดำๆ ปกเขียนว่าDeath Note เอาไว้จดอะไรหรอ

จาก ล. เด็กม.ปลายข้างบ้าน
ถึง คุณหมอ
คุณหมอครับ มาทานข้าวกับผมมั้ยครับ

คิดถึงทุกเวลาครับ

จาก..หนุ่มน้อยในอวตารคุณหมอ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถึงคุณหมอเค็นหมวยที่เคารพ กร๊าก

ปกติไม่ค่อยจะมีปัญหาด้านนี้นะครับ มีแค่เรื่องเดียว ท่อยากจะรบกวนหมอเค็น
คือขอบใจมาก เอาไป (+1) กระจู๋นี้ทำเอาตูหายเครียดไปเลย
แค่นี้ล่ะครับ

ด้วยความคิดถึง
ลุงตั้ม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16