หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68561 ครั้ง)
ผมผิดเองครับ ผมมองแต่หมีกรุงไม่ได้สนใจหมีบ้านนอก ขออภัยด้วยครับ พอดีไม่ถนัดเรื่องนี้

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หมีที่ กทม ก็มีอยู่ตัวนึงครับ หมีโหดดดด
รู้สึกว่าเรียนโทอยู่ หมีโหดดดด
อ่านจู๋ไหนๆ ก็เจอหมี หมีโหดดดด
เพราะหมีชอบจู๋ หมีโหดดดด
โฮกกกก หมีโหดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เรียนคุณหมอ  
  นี่เป็นฺฉบับที่ 3แล้ว ที่เขียนมารบกวนคุณหมอ วันนี้จะมาถามเรื่อง ปัญหาความรัก ครับ  
เนื่องด้วยผมเป็นคน หน้าตาหล่อ  พ่อรวย นิสัยดี แต่เสียอย่างเดียวผมเป็นคนชอบโกหก
จากเหตุผลเหล่านี้ทำให้ผมมีแฟนเยอะมาก ตอนนี้ก็ปาเข้าไป 11 คนแล้ว ทุกคนอยุ่ด้วยกันอย่างสันติวิธี
ที่บอกว่ามีปัญหา คือตัวผมเอง  คือแบบว่า อยากมี คนที่12  ผมจะทำไงดีครับ ? แล้วแฟนทั้ง 11 คนของผมเขาจะคิดอย่างไงบ้าง  เศร้า

รบกวนคุณหมอช่วยตอบปัญหานี้ของผมด้วย ครับ

ขอแสดงความนับถือ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียนคุณหมอ 
  นี่เป็นฺฉบับที่ 3แล้ว ที่เขียนมารบกวนคุณหมอ วันนี้จะมาถามเรื่อง ปัญหาความรัก ครับ 
เนื่องด้วยผมเป็นคน หน้าตาหล่อ  พ่อรวย นิสัยดี แต่เสียอย่างเดียวผมเป็นคนชอบโกหก
จากเหตุผลเหล่านี้ทำให้ผมมีแฟนเยอะมาก ตอนนี้ก็ปาเข้าไป 11 คนแล้ว ทุกคนอยุ่ด้วยกันอย่างสันติวิธี
ที่บอกว่ามีปัญหา คือตัวผมเอง  คือแบบว่า อยากมี คนที่12  ผมจะทำไงดีครับ ? แล้วแฟนทั้ง 11 คนของผมเขาจะคิดอย่างไงบ้าง  เศร้า

รบกวนคุณหมอช่วยตอบปัญหานี้ของผมด้วย ครับ

ขอแสดงความนับถือ
เรียนคุณ จ.
คุณเป็นคนเจ้าชู้ขี้จุ๊หลอกทั้งชายและหญิงให้เป็นแฟนตนแล้ว ๑๑ คนแต่ไม่พอใจอยากมีคนที่ ๑๒ อีก ถึงคุณจะรูปหล่อพ่อรวยอย่างไรก็หนีไม่พ้นเอดส์หรอกครับ ผมว่าคุณลองคุยกันดีๆก่อนนะครับ หมอแนะนำให้เพิ่มเป็น ๑๔ คนจะได้สลับรางทั้งอาทิตย์เป็นรอบเช้าและกลางคืนครับ สนใจผมสักคนไหมครับ
หมอนพพพร

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เรียนคุณหมอครับ
         นี่เป็นฉบับแรกของผม ผมเลยอยากจะถามว่าถ้าจะต้องเลือกเป็น"คนเห็นหมี" กับ "คนเห็นผี" ผมควรจะเลือกอย่างไหนดีครับ มันคาใจผมน่ะครับ
                                                                                           ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ
                                                                                                           ม.
เรียนคุณหมอครับ
         นี่เป็นฉบับแรกของผม ผมเลยอยากจะถามว่าถ้าจะต้องเลือกเป็น"คนเห็นหมี" กับ "คนเห็นผี" ผมควรจะเลือกอย่างไหนดีครับ มันคาใจผมน่ะครับ
                                                                                           ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ
                                                                                                           ม.
เรียนคุณ ม.
คุณกำลังสับสนเลือกไม่ถูกว่าจะเป็น"คนเห็นหมี"หรือ"คนเห็นหมี"ดี ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ครับ ขอบรรยายสรรพคุณดังนี้
คนเห็นหมี
-เหม็น
-เท่เก๋ไก๋นำสมัย
-เจริญหูเจริญตา ได้อารมณ์
คนเห็นผี
-น่ากลัว
-บางทีจะสันสนระหว่างคนกับผี
-หารายได้ได้ เท่กิ๊บเก๋
เลือกเอาเองแล้วกันครับ ตามรูปแบบการดำเนินชีวิตของคุณ
หมอนพพพร

ถามคุณหมอครับ

ด้วยความที่ผมเป็นคนหน้าตาดีจัด  ผมจึงมีแฟน  ทั้งผู้หญิง  ผู้ชาย  ตุ๊ด  ดี้ มันเป็นอะไรที่ลำบากใจมาก  เวลาที่มีอะไรกัน  แล้วเราทุกคนจะอยู่ในบ้านเดียวกันได้รึป่าวครับ

ด้วยความนับ   .. 1  ... 2  ...3  

แต่ไม่ถือ  เพราาะเมื่อย      กร๊าก
ถามคุณหมอครับ

ด้วยความที่ผมเป็นคนหน้าตาดีจัด  ผมจึงมีแฟน  ทั้งผู้หญิง  ผู้ชาย  ตุ๊ด  ดี้ มันเป็นอะไรที่ลำบากใจมาก  เวลาที่มีอะไรกัน  แล้วเราทุกคนจะอยู่ในบ้านเดียวกันได้รึป่าวครับ

ด้วยความนับ   .. 1  ... 2  ...3 

แต่ไม่ถือ  เพราะเมื่อย      กร๊าก
ควรแยกเป็นห้องๆไปครับ ระวังเอดส์แล้วกันครับ ไม่ต้องระวังหรอก มันคงติดไปนานแล้วหละ สุดท้ายขอให้คุณขยันกว่านีสักหน่อย แค่ถือยังขี้เกียจแล้วคิดหรือว่าจะมีแรงคอยดูแลคนพวกนั้น
หมอนพพพร

สวัสดีค่ะ
ดิฉันติดตามคอลัมภ์ของคุณหมอมานานแล้ว ชอบมากค่ะ
ปัญหาของดิฉันคบกับผู้ชายคนหนึ่งมาปีกว่าๆแล้ว   เขาน่ารักมากค่ะ แต่ปัญหามันอยู่ตรงที่เขาเป็นเกย์ และดิฉันป็นเพื่อนสนิทของเขาและรู้ว่าเขาเป็นเกย์มานานมาก จึงอยากจะถามว่า เมื่อไหร่เคยจะอัพบล็อกคะ

ด้วยความนับถือค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ควรแยกเป็นห้องๆไปครับ ระวังเอดส์แล้วกันครับ ไม่ต้องระวังหรอก มันคงติดไปนานแล้วหละ สุดท้ายขอให้คุณขยันกว่านีสักหน่อย แค่ถือยังขี้เกียจแล้วคิดหรือว่าจะมีแรงคอยดูแลคนพวกนั้น
หมอนพพพร

ครับผม  เหอๆ

แต่ผมก็คงไม่ต้องขยันขึ้นหรอกมั้ง

คือว่า  พวกเค้าทั้งหลายบอกว่า  นอนอยู่บ้านเฉยๆเถอะ

อย่าทำอะไรเลย  เดี๋ยวพวกเค้าจะหาเลี้ยงผมเอง

เพราะ  รีดผ้าผ้าก็ไหม้

ซักผ้า  มือก็แพ้ผงซักฟอก

หุงข้าว นี่หุง ไม่เป็นอย่างแน่นอน

ได้แต่ทำหน้าตาดีไปวันๆ   กร๊าก
สวัสดี นานา  เกย์แอบ

หมา เอ้ย หมอครับ
        ผมควรจะหงุดหงิดดีมั้ยครับ  ฮิ้ววว

ด้วยความคิดถึง                             
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2006, 10:47 น. โดย ^-FakE-^ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สวัสดีค่ะ
ดิฉันติดตามคอลัมภ์ของคุณหมอมานานแล้ว ชอบมากค่ะ
ปัญหาของดิฉันคบกับผู้ชายคนหนึ่งมาปีกว่าๆแล้ว   เขาน่ารักมากค่ะ แต่ปัญหามันอยู่ตรงที่เขาเป็นเกย์ และดิฉันป็นเพื่อนสนิทของเขาและรู้ว่าเขาเป็นเกย์มานานมาก จึงอยากจะถามว่า เมื่อไหร่เคยจะอัพบล็อกคะ

ด้วยความนับถือค่ะ
เรียนคุณ น.
เกย์ก็เป็นผู้ชาย ลองนึกภาพเกย์สองคนมีอะไรกันนั่นเป็นเพียงการเล่นเท่านั้น เอาเป็นว่าชายกับชายจะเป็นแฟนกันไม่ได้ อย่างมากก็เพื่อนสนิท ผมแนะนำให้คุณมองเขาใหม่ ถึงอย่างไรคุณซึ่งเป็นผู้ชายก็ไม่สามารถแต่งงานมีลูกกับเกย์ซึ่งเป็นผู้ชายได้ครับ หมอขออย่างนึงคืออย่าคิดสั้นผ่าตัดแปลงเพศนะครับ
หมอนพพพพร
สวัสดี นานา  เกย์แอบ

หมา เอ้ย หมอครับ
        ผมควรจะหงุดหงิดดีมั้ยครับ  ฮิ้ววว

ด้วยความคิดถึง                             
ยินดีรับความคิดถึงครับ คุณคือคนที่คบกับคุณ น. ใช่ไหมครับ ว่างๆไปดินเนอร์กันไหมครับ

หมอยังไม่ได้ตอบคำถามเลยนะ  โวย

เริ่มหุดหิดหมอด้วยละ

ไปกันเถอะนานา  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมอยังไม่ได้ตอบคำถามเลยค่ะ  หมีโหดดดด/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คำถามไหนครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 16