หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยนิยามหมีจริงๆทีค่ะ  (อ่าน 50472 ครั้ง)
ตัวหนังสือใหญ่เท่าหมีควาย ง่ะ
จนซิปกางเกงแตก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ก้มันชัดดี  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 เอือม

หมีจริงๆน่ะมันแปลว่าไรฮ้าาา

เมื่อกี้ก็ล่ม  โวย

ปล. ขอเบอร์โต

นี่คือความจริง  แป๊ะยิ้ม

ไม่ได้ล่ม เครื่องปกติ แต่ติดต่อไม่ได้ ยังงงอยู่เหมือนกัน แล้วเวลาดังกล่าวจะเป็น 2 เครื่องพร้อมกันด้วยนะ
แต่จะเป็นระยะเวลาแค่สั้นๆ ไม่ถึง 1 นาที

Today you , Tomorrow me.
ไม่ซวยหมีห์จริงๆจะไม่เจอใช่มั๊นครับ
พี่ อร อันตรายขนาดนั้นเลยหรอครับ  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขนาดทำให้ชายทั้งแท่งเป็นเกย์ได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขนาดทำให้ชายทั้งแท่งเป็นเกย์ได้ครับ

เกย์ออก/ เห็นด้วยฮ้า~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กิฟก็เป็นว่ากิฟด้วยสิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โวย

หมีจริงๆ ก็คือเวลาพี่หมีอรกลายเป็นหมีโหดในตำนาน  หมีโหดดดด

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
น่ารักมากจ้ะ+1  เกย์ออก

หมีโหดดดดน้องดำ ไม่ล่ะ ไอ้มืดหมี

พี่อู๋ถึงกับตาลายเลือไม่ถูกกัันเลย  คริคริ

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่อู๋นี่น่ารักจริงๆ  หื่น

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16