หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยนิยามหมีจริงๆทีค่ะ  (อ่าน 50495 ครั้ง)
ไม่อยากเป็นหมีเลย  เศร้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีน่ารักออก ยิ้มน่ารัก
หมายถึงหมีน่ะนะ
หมีน่ะ

หมีอร  ลันล้า

Las Noches Rubicundior
หมีจริงๆ  ไม่ได้อิงนิยาย    ลันล้า
หมีน่ะเหรอ...  คิดว่าเป็นคนหลงตัวเอง

น่าจะส่องกระจกดูตัวเองซะหน่อยนะ  คงคิดว่าตัวเองสวยมั๊ง  รู้สึกว่าแอบ

รักสมาชิกคนนึง ชื่อหมอแมว  ไม่รู้ว่า

จะต้องเจอกับหมีแบบนี้อีกนานแค่ไหน  รู้งี้จัดการฆ่าตัว

ตายไปเลยน่าจะดีกว่า  ว่าแล้วก็

ไปดีกว่านะ

ปล.  อ่านเฉพาะคำแรกของบรรทัด แล้วจะรู้ว่าหมีเป็นยังไง
 (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) แล้วตูจะโดนอะไรมั๊ยเนี่ย  อี๋~ อี๋~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ต.ค. 2006, 03:52 น. โดย peeyaijanghohoho » บันทึกการเข้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

ไม่รอด  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
 โห โห

ตรงแรงมากไปรึเปล่าคะ 

หน้าแตก หน้าแตก หมีมาเจอจะเป็นไงนะ  สยอง หมีโหดดดด
 กร๊าก ตาย
 คริคริ
ถึงเลือดแน่ หน้าแตก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หมีไปนอนแล้ว เชิญท่านต่อไปเผาต่อ

เช้ามาหมีกรี๊ดแน่ กร๊าก
หมีจริงๆ  อยู่ในตระกูล Ornsidae มีความสัมพันธ์กับผู้ที่มีโครโมโซม y อย่างออกหน้าออกตา
              ตาและใบหูกลมเล็ก  ส่งเสียงคลื่นความถี่ โฮหหหหหและ โฮกกกกกต่อสิ่งเร้า
              มีf0nt.com เป็นhost คอยอิงอาศัย นอกจากนี้ยังมีความสัมพันธ์ กับ Fake Asiye
              และ Mormeaw ในฐานะผู้ล่ากับเหยื่อ (predater)

กินรอบวง
 โวย  ตูเป็น Victim

ฮือๆ~ หมีนะเหรอ ....

หมีนะเหรอ เธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ
 - สาวกบอร์ดคนละคนกับที่คอมเม้นมาแล้ว -

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เศร้า เสียใจ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีคือพี่อร
พี่อรคือหมี

พี่อร เป็นอะไรที่หมีจริงๆค่ะ
หมีมากๆ

หมีจริงๆ

(เคยตั้งห้องออินั่นว่ามาหมีกันเถอะด้วยล่ะ ปรากฏว่าไม่มีใครเข้าใจว่าหมีคืออะไร)

สรุปว่าหมีคือหมีค่ะ ต้องลองสัมผัส ชิมิคะพี่อร~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16