หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยนิยามหมีจริงๆทีค่ะ  (อ่าน 50483 ครั้ง)
ไม่ใช่มือทำแต่ทำมือเลยเหรอ หื่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
บอกให้คนซื้อเค้าแวะมาที่นี่ซักพักสิ แล้วจะรู้ หมีโหดดดด

หมีคือสิ่งมีชีวิตที่ชอบร้องโฮกกกกกและโฮหหหหห ตอนดึกๆ ชอบออกไปแสวงหาเหยื่อผู้โชคร้าย ( เพศผู้เท่านั้น ) ซ้ำร้ายชีวิตเกิดมาอาภัพดีแท้ นมสองเต้าดันไม่เท่ากันซะงั้น หมีชอบตะปบคนเวลารู้สึกไม่ปลอดภัยหรือโดนคนอ้างถึงในทางที่หมีไม่ชอบ หมีเป็นสิ่งมีชีวิตที่รักสันโดษ แต่อันเนื่องมาจากสภาพแวดล้อมโดยรวมจึงทำให้หมีต้องออกมาปั่นจู๋บ่อยๆ หมีเป็นสิ่งมีชีวิตที่ดุร้าย สามารถสยบทุกคนได้ยกเว้นสิ่งมีชีวิตที่เรียกว่ายักษ์

ป.ล.เน้นแดงไปงั้นๆ แหละค่ะ ลันล้า

ต้องการแบบนี้แหละ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก ปั่นจู๋ยักษ์

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

หมีห์จริง ๆ

งบน้อย

หมีห์ รักเด็ก ( ตั้งแต่ 12 )   ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2006, 17:53 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
เวรแล้ว ตู 13

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
คือว่าทำหนังสือทำมือไปขายงานแฟต
มีหน้านึงจะแนำนำตัว ว่าหมีจริงๆคืออะไร

ช่วยนิยามคำว่า หมีจริงๆหน่อยได้ไหมค้า  ลันล้า

ขอแบบไม่หยาบมากนะคะ

:34:รับได้ทุกอย่างค่า

ขอบคุณค่ะ

แปลว่าต้องชมชิมิ ง่ะ

หมีสำหรับพี่เสมือน เอา 0/0
จริงๆมันน่าจะได้ 1 นะ
แต่ตามหลักคณิตศาสตร์เค้าบอกว่า ไม่นิยาม
ไม่นิยาม = ไม่นิยาม = ไม่อาจกล่าวถึงได้ ไม่อาจนิยามได้ในสากลโลก พิภพ และมิติปัจจุบัน

ไม่ต้องมีคำบรรยายใดใด้ สักคำให้ลึกซึ้ง
ไม่ต้องบรรยายอะไรให้สวยเลิศเลอ
.
.
.
ให้รู้ว่าหมีไม่นิยามก็พอออออออ    ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สรุปจากทุกคนแล้ว

หมีจริงๆ = น่ารัก ใส่ซื่อ  หมีโหดดดด

นั่นล่ะที่ต้องการ

ต้องทำให้พวกตูเหนื่อยอยู่เรื่อย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
พี่ตั้มเนี่ย บร้าาาาาาาาาาาา ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ใช่ครับ นั่นล่ะคือหมีจริงๆ หมีโหดดดด
ยังไงล่ะิ  โวย

สรุปจากทุกคนแล้ว

หมีจริงๆ = น่ารัก ใส่ซื่อ  หมีโหดดดด
ต้องให้ชี้แจงอะไรอีกครับ เกย์แอบ

ใส่นิเสธ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 16