หน้า: 1 ... 40 41 42 43 44 45 46 [47] 48 49 50 51 52 53 54 ... 82

ผู้เขียน หัวข้อ: BR2 เกมนรกภาค เอลนินโย่!!!  (อ่าน 230549 ครั้ง)
เลียแผลให้
แผล่บๆๆๆๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ๊างงงงงงงงงงงงง สยิวววว หื่น
 ยิ้มน่ารัก

เจ็บตรงไหนไหมคะพี่มัม

เจ็บไปทั้งตัว  เกย์แอบ
งั้นอรกดระเบิดให้ตายแล้วเราไปขึ้นสวรรค์ด้วยกันไหมคะ  กรี๊ดดดดด

อู้ววว  เกย์แอบ

พนักงานบริษัท.
แอบขโมยอาวุธเต่า  แอบหื่น

แล้วพาอาวุธไปนอนเล่นริมหาด สบายใจ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เพิ่งเห็นจู๋นี้  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งั้นอรกดระเบิดให้ตายแล้วเราไปขึ้นสวรรค์ด้วยกันไหมคะ  กรี๊ดดดดด
OK  เกย์แอบ
อรทำพี่มัมไม่ได้  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แล้วหมีก้วิ่งไปโดดกอดแขนล่ำของพี่มัม อ๊างงง ล่ำฮร๊าาาาาาาา  ลันล้า

หมีตายแล้วนี่ เหลือบ

หมีอย่าทำอย่างนี้..... ปล่อยให้พี่ตายไปเถอออออออออออออะ กรี๊ดดดดด
ชั้นตายไม่ด๊ายยย เพราะชั้นรักเทอร์  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ชั้นตายไม่ด๊ายยย เพราะชั้นรักเทอร์  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

น้ำเน่า อ้วก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 เหลือบ

หน้า: 1 ... 40 41 42 43 44 45 46 [47] 48 49 50 51 52 53 54 ... 82