หน้า: 1 ... 37 38 39 40 41 42 43 [44] 45 46 47 48 49 50 51 ... 82

ผู้เขียน หัวข้อ: BR2 เกมนรกภาค เอลนินโย่!!!  (อ่าน 230629 ครั้ง)
ขี้เกียจอ่านย้อยนี่นา  หมีโหดดดด
หมีจริงๆ เลย หมีโหดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ตอนนี้เริ่มท้อแท้ จัดการใครไม่ได้เลยสักคน  ง่ะ
อ๊ะ หมีอยู่ข้างหน้า ว่าแล้วก็วิ่งเข้าไปหาหมี

กระโดดรวบหมีแล้วพุ่งลงบ่อ
จากนั้นก็คว้ายาถ่ายที่เหลือทั้งหมดมากิน

พลังคี่เทพแสดดดด!!!

ในที่สุดหมอแมวและหมีก็จมกองคี่ตายในบ่อ กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ก็ยังดีที่ตายด้วยกัน  กรี๊ดดดดด
ชาติหน้าเกิดร่วมกันนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สรุปว่าเกมส์นี้หมีตายก่อนจบ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
** ประกาศคนที่เสียชีวิต **

หมอแมว
หมี

เหลือผู้เล่น 19 คน

หมอแมว ด่าตูทำไม  เอือม

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หมอแมว ด่าตูทำไม  เอือม
ไม่ได้ด่าครับ  ไอ้มืดหมี
คี่ เทพ หมายถึงละครเรื่องเทพสามฤดูที่ฉายทางช่องเจ็ดสี ทีวีเพื่อกองทัพคุณครับ
ไม่ได้ตั้งใจ บังเอิญมันพ้องอ่ะ

ง่ะ คี่เทพ ชื่อแนวเนอะ  โวย แสดดดดดดดดดดด  ฮิ้ววว ไม่มีไรครับ ปั่นเฉยๆ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อย่ามาลามปามหมอแมวนะคะ  เหลือบ

หมีตายแล้วเลยบุกฐานไปจิ้มปุ่มควบคุมการระเบิดปลอกคอเล่น

บึ้ม!!

โดนของไอ้บอส กร๊าก
คนคุมชื่ออรเว่ย  โวย

กร๊าก กร๊าก

อ่าวหรอกหรอ
เดี๊ยะๆๆตูกดระเบิด  โวย

อย่ากดเลยนะจ๊ะอร สงสารเขา  ยิ้มน่ารัก
เอาเป็นตั้งเวลาให้ระเบิดใน5วินาทีดีกว่า สะจาย ฮิ้ววว

ระเบิดนั้นโดนของปลอม ของจริงตูเก็บใส่กล่องไว้บนเขาเหลียงซาน  กร๊าก (เกี่ยวโยงกันได้หลายเรื่องเลยเว้ย)

หน้า: 1 ... 37 38 39 40 41 42 43 [44] 45 46 47 48 49 50 51 ... 82