หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43 44 45 46 47 48 49 ... 82

ผู้เขียน หัวข้อ: BR2 เกมนรกภาค เอลนินโย่!!!  (อ่าน 230614 ครั้ง)
อ่ะ หมอแมว  ง่ะ

พนักงานบริษัท.
หน้า 14 แล้วหรอครับ

ถามหน่อยบักแอ้มันตายยังอ่าครับผม   ฮี่...
ไปดึงเจ้าชายแคสเปียนมาช่วยดีกว่า  หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่าว...ไฟดับเรอะ

บินกลับมาเกาะ หมีโหดดดด
ไปดึงเจ้าชายแคสเปียนมาช่วยดีกว่า  หมีโหดดดด/

ใครคือเจ้าชายแคสเปียน  งง

ใครคือเจ้าชายแคสเปียน  งง

ใช่เจ้าชายแคสเปียนในเรื่อง NARNIA หรือเปล่าคะ  ฮิ้ววว

NARNIA เล่ม 4 Prince Caspian (เจ้าชายแคสเปียน)  ฮิ้ววว

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ปัง ปัง ปัง ปัง ปัง ปัง ปัง ปัง ปัง  หมีโหดดดด
ไปนั่งบำเพ็ญตบะในป่า  ฮิ้ววว

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ไปนั่งบำเพ็ญตบะในป่า  ฮิ้ววว
ป่าตอตะโกเนี่ยนะ ฮิ้ววว

ไม่น่าเผาป่าเล้ยยยย
ปลูกต้นไม้เพิ่มก็ได้ฟะ

มองหาเหยื่อ....

ชิ ชิ

หาเหยื่อ...

ป้องมือ ส่องเห็นใครกันยืนอยุ่ไกล

อ๊าง น้องสาม  หื่น

Las Noches Rubicundior
เจ๊หนวด เอ้ย เจ๊เฟิร์น

ไอซ์เห็นก่อนนะเจ๊
สามน่ะไอซ์จัดการเอง ฮี่ๆ

ธนูปักตูดซักดอกมั้ยครับพี่ไอซ์ อี๋~
อ๊างงงง เกย์ออก
ขอเป็นแส้กะเทียนได้มั้ย

หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43 44 45 46 47 48 49 ... 82