หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ^0^ กรุณาช่วยคลิกเข้ามาที่ครับ >>  (อ่าน 6102 ครั้ง)
^0^ ท่านผู้รู้ทั้งหลายที่เก่งเรื่องฟอนต์ท่าเคยแวะเวียนไป www.pixku.com รึปล่าวครับ ผมอย่ารุ้จังเลย (มาก >>>>) เพราะฟอนต์น่ารักดีอยากนำไปใช้ท่านผู้รู้รู้หรือไม่ว่า คำว่า pixku ตรงโลโกใช้ฟอนต์อะไรครับช่วยที่ ^0^

picku.th.gs@hotmail.com

เค้าทำเป็น logo มั้งครับ คงไม่ใช่ font หรอกครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เข้าใช้ฟอนต์น่ะครับจริง ๆๆๆ ผมเคยเจอแต่ฟอนต์ใกล้เคียงซึงไม่ใช้ของจริง JS Noklae

ง่ะ เข้ามาแล้วอย่าพึ่งไปใหนมาช่วยผมก่อนนะค๊าฟ  โวย
น่ารักจัง  กรี๊ดดดดด
น่าลอกจัง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

โห หวานไปปล่าว  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
 งง ช่วยด้วยค๊าฟ  งง

ผมว่า คนแถวนี้ไม่ค่อยมีรสนิยมชอบอะไรคิ๊กคุโนเนะนะครับ
อาจจะมาผิดงานก็ได้555 ฮิ้ววว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
น่ารักมากจริงๆ ด้วย
แต่ให้เดาคงเดายากครับ โลกนี้มี 8000 ล้านฟอนต์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ลูกศรชี้มาถูกที่เลย

ชี้มาที่ดาว
อ่ะน่ะ  เหวอ เหวอ เหวอ
ฟ๐นต์สวยนะ ผมชอบ
แต่เพิ่งเคยเห็นนี่แหละครับ

และผมไม่ค่อยชอบของโหดๆเลือดสาดอ่ะครับ อย่างรูปของคุณอ่ะครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เห็นแล้ว . . .ใจไม่ค่อยดี  (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2006, 21:40 น. โดย ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 :43:เปลี่ยนให้ก็ได้ (อิอิ)
ให้ดูอีกที่ใครที่ยังไม่เคยเห็น  เหวอ เหวอ  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

หน้า: [1] 2