หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อย...พันธุ์อะไรคะ...อยากรู้มาก  (อ่าน 10873 ครั้ง)
จะตอบทำไม  โวย

เค้าถาม หน่อย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พันสอง...

เกือบฮาละ ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ฮาพี่เอครับ (อิอิ)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เยสสสสสสส    เกย์ออก

สำเร็จแล้ว ได้ 1 ฮา  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คู่ขากันจริง คู่นี้  เกย์แอบ
คู่เกย์ด้วยครับ  เกย์แอบ
อ๊ะ ห้าโอเปลี่ยนอวตาร

สงสัยจะผอมเพรียวเหมือนดาวแล้ว กลายเป็นสี่แหลม หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ น่า..นะ..อย่าไล่ไปถามที่อื่นเลยนะ

(แต่ทำไมรูปไม่ขึ้นหละ...)
พันธุ์โคราชหนังกลับครับ
อย่ามาไร้สาระได้ไหมครับ

จริงๆ เหรอ  :01:โคราช...และหนังกลับ...เหรอ!!

มันเป็นหมาบ้านเรานี่เอง
(แหมนึกว่าเป็นชาวต่างชาติ)
มันดูวัดๆ
พัน คอเด็ก ครับ

พันธุ์โคราชหนังกลับครับ

หมา หรือ รองเท้า  ... งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มันดูวัดๆ

งั้นก็อาเซเชียนน่ะสิ
หน้า: 1 [2] 3 4 5