หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: นายกใหม่!!  (อ่าน 38914 ครั้ง)
อันเนี้ยไม่เห็นด้วยเลย เรื่องควบคุมสื่อเนี่ย ผมว่า คปค. ปิดกั้นมากกว่าเยอะ
กันทุกอย่างที่พอจะทำได้

ตลกอีกอย่างตอนยึดอำนาจใหม่ๆ หนังสือพิมพ์ สื่อต่างๆ ออกมาแถลงว่า
ควรจะคืนเสรีภาพให้สื่อโดยเร็ว เพราะว่าสื่อไทยเนี่ยได้รับการยกว่าเป็นสื่อที่มีเสรีภาพมากที่สุดแห่งนึงในโลก

ทั้งๆที่ตอนทักษิณอยู่บอกว่ารัฐบาลแทรกแซงสื่อ ปิดกั้น

ผมละงงกับประเทศนี้อีกทีนึงครับ  ง่ะ

เค้าไหลไปได้ตามความกระแสของคนส่วนใหญ่ละมั้ง

ใครเค้าว่าอย่างไง คนดังๆเค้าคิดอย่างไง ก็นั่นแหละ อย่างงั้นเลย

ทิศทางลมอันไหนดีก็เห็นดีไปกับเค้า

Las Noches Rubicundior
ก็คนกำลังชักว่าวนี่ เกย์แอบ

ช่าายยย อั๊งงงงซ์ หื่น

เอือม
ช่าายยย อั๊งงงงซ์ หื่น

เอือม

บร้า เกย์แอบ

เกย์ออก

นายกใหม่ครับๆ เอือม

บุ๊ค  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
​ก็คนกำ​ลังชักว่าวนี่​ เกย์แอบ

ตกลงรูปที่เผยผิวมาเป็นรูปน้องสาวใช่ไหม  ง่ะ
จริงๆแล้ว บุ๊คเป็นชายแหละถูกแล้ว  กร๊าก กร๊าก

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7584.0

พี่น้องครับ ไปโหวตด้วยครับ  ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 ง่ะ มีคนรับไม่ได้ตั้ง 10 คน
ตูจะโดนคว่ำบาตรไหมนี่

ไม่มั้งครับ (ถ้าเผยอีกรอบ  ฮิ้ววว)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
คุณต้องยอมรับในเพศที่ไำด้มาตั้งแต่เกิดของตัวเองนะครับ คุณเป็นผู้ชายครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เผยอีกรอบ เผยอีกรอบ เผยอีกร๊อออบบบบ กรี๊ดดดดด
เผยอีกรอบ เผยอีกรอบ เผยอีกร๊อออบบบบ กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อีกเดือนค่อยกลับมาเผยแล้วกัน อดใจรอนะจ๊ะเด็กๆ เกย์ออก

เพิ่งรู้ตอนเผยผิวแหละค่ะ  ง่ะ
บุ๊คมาแมนกันเราเถอะ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาหาพวก อี๋~
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14