หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดแนน  (อ่าน 6541 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดครับ  ฮิ้ววว
สสวก.ครับแนน  ลันล้า

คนเกิดเดือนกันยายนหล่อๆสวยๆกันทั้งนั้น  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แฮปปี้เบิร์ธเดยครับ

อะ.....วาดให้เป็นของขวัญวันเกิด

เจ๋ง

กินรอบวง
ไม่รู้จัก แต่ก็ สุขสันต์ว้นเกิดนะคะ แนน  ลันล้า

Life isn't always made to order.
สสวกนะคะแนนน  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวกนะคะแนนน  ลันล้า

แน นน

อิอิ

แซวหมี   ฮิ้ววว

Life isn't always made to order.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:15 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

สสวก ค่ะ
ปั่นบ่อยๆ นะคะ
 ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก. ค่ะแนน มีความสุขมากๆนะคะ ลันล้า

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
สสวก ค่ะ
ปั่นบ่อยๆ นะคะ
 ยิ้มน่ารัก
บางที่ก็ไม่ค่อยอยากปั่นค่ะ กลัวเละ  (อิอิ)

อ้อๆ แน นน ก็คือคนนี้ (แอบแซวหมีด้วย) คริคริ

สาธุทุกคำปรารถนาดี
ขอบคุณทุกผู้คนค่ะ  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สสวก. จ้า  ลันล้า
คนเกิดเดือนกันยายนหล่อๆสวยๆกันทั้งนั้น ฮิ้ววว
แอบจริง มีน้องที่มันหน้าตาดีกว่าเรามาจนถึงทุกวันนี้  ฮือๆ~

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
สุขสันต์วันเกิดค่า  ลันล้า

อย่าปั่นบ่อย
เดี๋ยวเสียการเสียงาน (เหมือนคนแถวๆนี้ )  ฮิ้ววว

<3.
HBD ~~~~

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ฮปบดจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 [2] 3