หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดแนน  (อ่าน 6538 ครั้ง)
ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ  ลันล้า

///แนน คนนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2006, 04:29 น. โดย นักสืบ » บันทึกการเข้า
สุขสันต์วันเกิดแนนครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

(แนนไหนว้าาา แป่ว)
ใครเหรอ  ง่ะ

สสวก. ครับ  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.

สสวก ด้วย

ใครอะเนี้ย   ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 ลันล้า สุขสันต์วันเกิดแนนจ้า

อารมณ์เดียวกับห้าโอ พี่โอ้เอ้ และIB@noOK.,

...
แนนไหน  กร๊าก

แก้ข้างบนใ้ห้แล้วครับ  ปลื้ม
สาวกใหม่เยอะเกิน  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2006, 04:35 น. โดย นักสืบ » บันทึกการเข้า
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดค่ะ พี่แนน จ๋า  ยิ้มน่ารัก
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถึงไม่รู้จักแต่

ขอให้มีความสุขในวันเกิดนะค่ะ

สสวก  งง

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
happy birth day ครับ กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดคะ มีความสุขมากๆละกันคะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
็ฺHBDแนนไหนครับ ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิด...จากใจครับแนน
มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดให้สมปรารถนา บลาๆๆ
ไม่เอา เป็นแพทเทินไป
เอาใหม่

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ศิทธิ์ในสากลโล
หลวงปู่สุขฤาชา เจ้าที่ เจ้าทาง เจ้าป่า เจ้าเขา เจ้าห้วย เจ้าหนอง เจ้าคลอง เจ้าบึง
พระแม่โพสพ พระแม่ธรณี พระแม่คงคา จงดลบันดาลให้แนนมีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต
ให้ทุกๆวันมีแต่รอยยิ้ม สิ่งใดที่อยากทำ ก็ได้ทำ  ขอพรทั้งหลายจงบังเกิดแก่ แนน
ด้วยทุกประการ
สรรพทุก  สรรพโรค  สรรพภัย  จงอย่ามากร้ำกราย...เทอญ
อายุ  วรรณํ  สุขํ  พลํ

กินรอบวง
HBD ครับ ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1] 2 3