หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บฟ๐นต์ลาป่วย(ผลจากช้างสาร*)  (อ่าน 18467 ครั้ง)
ไอเดียสุดยอดค่ะ เต็ม 100 เอาไป 1000 เลย ค่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แต่ http://www.tata2you.net ต่างหาก

ลองเข้าไปดูแล้วมันเข้าเร็วเกินหน้าเกินตานะ โหลดแค่รูปยั้ยเยี้ย

แต่เว็บเรารูปแทบไม่มีแต่อืดพันเท่า โวย
จะย้ายไปไหน ?  ฮือๆ~ (เกิดความผูกพัน)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ย้ายแค่โฮสต์ แค่ทำให้เว็บฟอนต์เร็วขึ้น ฟอรั่มยังอยู่จ้ะห์(มั้ง)
กลัวบอร์ดเละ อ่านของเ่ก่าไม่ออก  (เหงื่อแตกพลั่ก)
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แต่ http://www.tata2you.net ต่างหาก

ลองเข้าไปดูแล้วมันเข้าเร็วเกินหน้าเกินตานะ โหลดแค่รูปยั้ยเยี้ย

แต่เว็บเรารูปแทบไม่มีแต่อืดพันเท่า โวย
แน่สิ มันเป็น HTML นี่
เราต้องติดต่อฐานข้อมูลอีก  หมีโหดดดด

ย้ายแค่โฮสต์ แค่ทำให้เว็บฟอนต์เร็วขึ้น ฟอรั่มยังอยู่จ้ะห์(มั้ง)
ฟอรั่มยังอยู่
ไม่เหมือนบางเว็บ เอะอะก็ล้าง
ฮี่...
ใช่ๆๆ  เกย์แอบ

ย้ายไป facthost   (อิอิ)

<3.
ย้ายบ้านรึนี่ ย้ายบ้าน เกย์ออก

ปล. ถามหน่อย (นี่จริงจังนะ) ถ้าไม่ไปมีตติ้งแต่อยากได้เสื้อต้องทำไงมั่ง

ไม่ควรเสียงดังครับ
เดี๋ยวก่อนหน้านั้นจะโดนไล่ซะ

ง่ะ
อ่า พี่เอ้
พูดเล่นน่อ
ใครเริ่มน่อ
ทาทาใช่มั้ย

ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ

เกย์ออก  ชิมิ ชิมิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่า พี่เอ้
พูดเล่นน่อ

แล้วพี่เกี่ยวอะไรด้วย งง

Today you , Tomorrow me.
ไม่ควรเสียงดังครับ
เดี๋ยวก่อนหน้านั้นจะโดนไล่ซะ

ง่ะ

พี่เอ้เป็นเจ้าของบ้านไม่ใช่รึ

เอ่อ ช่างมันเหอะ เอาเป็นว่า ทาทานี่มันน่าหลงใหลตรงไหนฟะ

ไม่ช่าย ...  ง่ะ

ถ้าเจ้าของบ้านพี่ไม่ยอมให้มันล่มแบบนี้หรอก  เอือม

Today you , Tomorrow me.
เอ้อ ใช่แฮะ

เพิ่งเหลือบไปเห็น  ง่ะ

ว่าแต่ว่า ย้ายบ้านไปแฟคต์โฮสต์กันดีกั่วนะยักษ์แอน เกย์แอบ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7