หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บฟ๐นต์ลาป่วย(ผลจากช้างสาร*)  (อ่าน 18468 ครั้ง)
มีคนถามมาทางเอ็มเต็มเลย

บอร์ดล่มไม่ล่มตูจะรู้มั้ย  ตูหลับอยู่  เกย์แอบ
ก็เห็นพี่ดาเป็นผู้อาวุโสแห่งบอร์ดไงครับ   ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไฟร์ฟ๐นต์ ก็ลาป่วย

อีกไม่นานคงได้ย้ายแน่ๆครับเว็บนี้
เพราะรู้สึกมันจะเลยเถิดไปมากกว่าเว็บล็อกที่คิดจะทำเล่นๆเอาสนุกๆ ไว้ตอนแรกเสียแล้ว
(ไม่ได้เกี่ยวข้องกับโฮสต์ล่มแต่ประการใด คืออยากจะเอาไว้ทำเว็บโปรเจกต์ส่วนตัวไปเรื่อยด้วย)

แต่จะย้่ายตอนไหนไม่รู้นะ ก็แจ้งเอาไว้เนิ่นๆในโพสเล็กๆนี้ก่อน

จบข่าวครับ

database มีปัญหา เข้าไป repair เลยเข้าได้อีกรอบ  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
 เอือม
พี่เอ้ช่วยชีวิต ยิ้มน่ารัก

อีกรอบ  เอือม

Today you , Tomorrow me.

โห ใช่เลย แต่ยังไม่ได้ออนเอ็มเลยไม่ได้ถามว่าเป็นอะไร

Las Noches Rubicundior
เดี๋ยวคงเป็นอีก  เกย์แอบ
นึกว่าโดน คอ ปอ คอ ปิดไปซะแล้ว เห็นเกินห้าคน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เดือนตุลา รับรองอาการล่มหายขาดแน่ๆ ครับ
ขอเอาชื่อของปู่เป็นเดิมพัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ชื่ออะไรนะคะ  กรี๊ดดดดด

ดิน ถิ่นฐานนี้เป็นของปู่ เรามีสิทธ์เพียงปั่น แต่เราไม่มีสิืทธ์ขายยย  
แม่ให้เราเกิด ปู่ให้เราปั่นสบาย  บนแผ่นดินถิ่นฐานเมืองไทย แล้วใครไม่หวง  จริงมั้ยปู่...

แบบนี้เหรอครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

โอ้ว  โห

(แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7