หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: คอมรุ่นใหม่  (อ่าน 1756 ครั้ง)
พี่ค่ะ  คือว่าที่บ้านพึ่งซื้อคอมมาใหม่ ทีนี้ทุกอย่างอัพเดทหมดเลย ใหม่จิงจิง

ก็คิดว่ามันน่าจะดี แต่พอทำไปบางอย่างที่เราอยากได้ มันดันไปมุดหัวอยู่ที่ไหนก้ไม่รู้

พี่ช่วยบอกที่ว่า คอมรุ่นใหม่ มีวิธีการดาวโหลดฟ้อนยังไง เพราะมันหาได้ยากมากไอที่พี่บอกว่า จะมีรูปฟ้อน

เยอะๆ มันก็ไม่มี หาทุกซอกทุกมุมแล้ว  ตอบทีค่ะ
ไม่เข้าใจคำถามค่ะ

ปล. คอมรุ่นใหม่ต่อเน็ตได้รึเปล่าคะ
ถ้าได้ก็ลองคลิกไปที่นี่เลยค่ะ

หน้า: [1]