หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวค่ะ  (อ่าน 25916 ครั้ง)
เฮ้ยเคน ตอนนั้นทีตูคุยกะเอ็ง ตูได้ยินเสียงเอ็งมั้ย ง่ะ จำไม่ได้
ตอนนั้นแอบใช้โน้ตบุ๊กพ่อครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอนนั้นแอบใช้โน้ตบุ๊กพ่อครับ หมีโหดดดด

เสียงเคนคงจะเซ็กซี่น่าดู  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ตูซื้อไมค์อันใหม่มาแล้ว กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวย้ายบานเสร็จแล้วจะออนทุกวันเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูซื้อไมค์อันใหม่มาแล้ว กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวย้ายบานเสร็จแล้วจะออนทุกวันเลย

น้องหนิงห์ไปทำอะไรบ้านพี่แอน  งง

Las Noches Rubicundior
ไม่มีไมค์ง่า หน้ามึน
มีแต่ก๊อพ

หน้ามึน พี่อยากแอดเคนใจจะขาด 

จริง ๆนะ

เกย์ออก

เลวยั้นเงา

น้องหนิงห์ไปทำอะไรบ้านพี่แอน  งง
กร๊าก

โวย

มันเกี่ยวอะไรกับหนิงเล่า  โวย

ฮือๆ~

<3.
แล้วหนิงไปทำอะไร หน้าบานบ้าน พี่แอนละ  ฮี่...

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บอกว่าไม่เกี่ยวไง  โวย

ฮือๆ~

<3.
หน้ามึน พี่อยากแอดเคนใจจะขาด 

จริง ๆนะ

เกย์ออก
จริงเหรอ เกย์ออก
จะได้ปล่อยให้ขาด เลือดจากใจหายากนะ แอบหื่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหอๆ  ผมโดนสุ่มเบอร์อ่าครับพี่น้อง  จุกมากมายเลย   เหลือบ

คุยกันไปได้ไง ตั้ง 2ชม.  เครียดเรยครับพี่น้อง

เสร็จแล้วมันก็โทรไปบอกแฟนผมว่า ผมเป็นแฟนเก่ามัน  เลิกยุ่งกะผมได้แล้ว
กลัวววว.....ฉันกลัวไปหมดทุกสิ่ง
กลัวววว.....ฉันกลัวเธอจะทิ้งขว้าง....

กินรอบวง
เป๋ไปสกายปรีแล้ว  ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]