หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวค่ะ  (อ่าน 25935 ครั้ง)
เขาคุยเรื่องความน่ากลัว (ที่สามารถคุยเล่นๆ ผ่านโปรแกรมสนทนาทั่วไปได้) อยู่ครับห้าโอ

อุ๊ย ปากจัดนะเรา
โทรไปหาน้องจานวีดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อุ้ย เหรอ    คริคริ

เลวยั้นเงา
อุ้ย เหรอ    คริคริ

พี่อุ้ย ไม่อยู่นี่  งง

Las Noches Rubicundior
ปั่นกันเนียนเลยนะคะ
สามสี่คนนั่น  เกย์แอบ

<3.
พี่อุ้ย ไม่อยู่นี่  งง

^
^
ขำตรงนี้ครับ  (อิอิ)

ช่วยกันสังเกตด้วยครับ ข๊ำ ขำ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แลกเบอร์ในหลล.มั้ยห์ หื่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาทีเดียวปั่นกันเพลิน กี่หน้าคะเนี่ย (ตั้งแต่หน้าสามหน้าสี่  ง่ะ)

เออ ใครนึกเสียงจานวีไม่ออก
ให้เปิดทีวีดูช่วงที่เขาอ่านประกาศคณะปฏิรูปฯ นั่นแหละ

เป๊ะเลย  ฮี่...
เอ้าาา งั้นเสียงวีก็พอรับได้สิ นึกว่าแย่กว่านั้น  คริคริ

ฮิ้ววว  คำตอบน้องวีก็ได้ไปแล้วนี่นา

แต่นัทยังไม่ได้ตอบสินะ...

ก็จะบอกน้องวีว่าเฉย ๆ ไว้ค่ะ....ถ้ามันรู้ว่าเรากลัว...มันก็จะยิ่งเอาใหญ่

ถ้ามันโทรมา...ก็บอกมันไปว่า เราไม่รู้จักเธอ เราคิดว่าไม่มีความจำเป็นหรือธุระอะไร

จะต้องคุยกับเธอนะคะ  แล้ววางเลยจ๊ะ

ฮิ้ววว
ตอนแรกจะบอกยังงั้นเหมือนกันค่ะ แต่นึกไม่ออกว่าควรพูดยังไงดี
คราวหน้าวีจะทำยังงี้ละกัน  ยิ้มน่ารัก

ปิดเทอมจะไม่คุยกับใครแล้ว  ชิ
งั้นเล่นเอ็มโรคจิตแทน ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จานวีออนสกายปี้บ้างสิ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ออนแล้วไม่เจอใครค่ะ เอือม
เค้าก็ออนอยู่นิ  ลันล้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เค้าก็ออนอยู่เหมือนกัน  เกย์ออก

Life isn't always made to order.
เค้าไม่ออน  เกย์ออก

สกายปี้ก็อย่างนี้แหละ  หน้ามึน
ไม่มีไมค์ง่า หน้ามึน
มีแต่ก๊อพ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10