หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวค่ะ  (อ่าน 25908 ครั้ง)
 เหลือบ  ร้อนตัวทำไมเฮ้ย  หมายถึงตู น่ะ 

เลวยั้นเงา
ขอครับขอ กรี๊ดดดดด

บัตรกำนัลนี้แทนละกันครับ ฮิ้ววว

อี๋~
 บัตรนั้นมันจะมีผลสำหรับตูเหรอสาม   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ข้างหลังบัตรมี"ของเล่น"สมนาคุณอยู่ครับ ฮิ้ววว พลิกดู

หื่น
เสียงไอ่โหด หวานนะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เกย์ออก  สามเอาเบอร์เจ๊ป่ะ 

เลวยั้นเงา
เจ๊โหดนะครับเจ๊โหด อี๋~

สูญเสียความมั่นใจเลยตรู  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เสียงหวานทำไมต้องเสียความมั่นใจ  งง

แต่เลิกนิสัยโหดนะจะเวิร์คมาก  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๊โหดนะครับเจ๊โหด อี๋~

เจ๊ก็โหดนะ ..ถ้าสามชอบ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
โถ ... น้องวี  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ใครว่าเฟิร์นโหดกันเคอะ  กรี๊ดดดดด  ไม่มี๊ ไม่มี  เกย์ออก

เจ๊ก็โหดนะ ..ถ้าสามชอบ   เกย์ออก

ยึดบัตรกำนัลนั้นคืนละกันนะครับ อี๋~

ให้เจ๊เฟิร์นแทน หื่น

เอา   กรี๊ดดดดด

ฮี่ๆ

หื่น

เล่าให้ฟังก่อนจะไปอ่านหนังสือสอบ
(น้ำที่บ้านก็ใช้ไม่ได้  ฮือๆ~)

คือเมื่อกี้ (ยังตกใจอยู่เลย) มีคนโทรมา ปกติเบอร์แปลกๆจากเพื่อนมาก็บ่อยๆอยู่แล้ว เลยไม่คิดอะไร กดรับไป ง่ะ
ปรากฎว่าเป็นเสียงผู้ชาย ก็ตกใจเอ๊ะ เบอร์นี้เพิ่งเปลี่ยนไม่นาน เคยให้กับเพื่อนที่โรงเรียนอย่างเดียว  ไอ้มืดหมี
วีเลยคิดว่าเค้าต้องโทรผิดมา
จำบทสนทนาไม่ได้ละค่ะ เค้าก็ถามชื่อวี วีก็ตอบไป
แล้วปกติถ้าเกิดวีตอบชื่อวีไป คนปลายสายก็มักจะบอกว่า ขอโทษครับๆโทรผิด แล้ววาง แต่นี่
เค้าถามวีว่าสบายดีไหม วีก็เลยถามไปว่าเอาเบอร์มาจากไหน
เค้าบอกว่ามันอยู่ในเครื่อง ขึ้นชื่อเบอร์ว่าวี อยากรู้จักอีกต่างหาก  เฮ้ย!?
วีก็เลยบอกเค้าว่าจะวางสายไปแล้ว

น่ากลัวมาก กลัวโทรมารังควาน จะมีไหมคะเนี่ย  ฮือๆ~
ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน
แถมเสียงเค้าเหมือนผู้หญิงนิ๊ดนึงอีก (เสียงไม่เหมือนพี่แอนละกัน เศร้า)

ป.ล. ร้อนค่ะ อยากอาบน้ำ แต่กลัวน้ำหมด  ฮือๆ~

น้องวีดูตัวอย่าบุคคลที่น่ากลัวไว้นะ
พวกที่ปั่นๆ เนี่ย ใช่ทั้งนั้น  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10