หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวค่ะ  (อ่าน 25914 ครั้ง)
เคยเจอแต่ น้องสาวใส่กางเกงในสีอะไร ฟืดฟาด โฮกฮาก  หมีโหดดดด

เอเป็นสาวเหรอครับ  เกย์แอบ
 เกย์ออก สาวทั้งแท่งตัวเลยละคะ

เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น่ากลัวจริงๆ  เหวอ
ใครที่ไม่เคยได้ยินเสียงน้องจานวี
อย่าโทรครับ

ถ้าคุณไม่อยากตกใจว่า โอ้ว นั่นเหรอเสียงสาวใสวัยแรกรุ่นอายุเพียงวัยทีนต้นๆ
เพราะตูแทบฉี่ราดมาแล้ว คิดว่าเป็นออฟฟิศเลดี้วัยสัก 3....

โอ๋ๆ จานวีน่ารัก พี่ล้อเล่น  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใครที่ไม่เคยได้ยินเสียงน้องจานวี
อย่าโทรครับ

ถ้าคุณไม่อยากตกใจว่า โอ้ว นั่นเหรอเสียงสาวใสวัยแรกรุ่นอายุเพียงวัยทีนต้นๆ
เพราะตูแทบฉี่ราดมาแล้ว คิดว่าเป็นออฟฟิศเลดี้วัยสัก 3....

กลัวค่ััะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
วีเป็นสาวมั่นค่ะ  (อิอิ)

<3.
ลงนอร์ตั้นให้พ่อ~
อย่าโทรครับ

โอ๋ๆ จานวีน่ารัก พี่ล้อเล่น  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ได้ข่าวว่า เสียงพี่แอนก็ . . .  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 คริคริ เสียงพี่แอนออกจะเพราะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โทรไปหาไอ่โหดครั้งแรกก็ตื่นเต้นอ่ะ แต่พอได้ยินเสียงไอ่โหด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เป็นไงครับ เหลือบ

ช่วงนี้เค้ายังเล่นสกายปี๊มั้ยครับ มาฟังเสียงกันอีก กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้ตูจะออนสกายปิ๊ล่ะ
เผื่อจะหลอกเด็กช่วงปิดเทอม ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นไงครับ เหลือบ

กรี๊ดดดดด <=== ตามอีโมนี้เลย ไม่น่าเชื่อว่าเสียงจะน่ารัก  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เจ๊เฟิร์นเสียงน่ารักนะ  กรี๊ดดดดด
ไม่เหมือนนิสัยเลย

อุ๊ก็เสียงน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10