หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวค่ะ  (อ่าน 25901 ครั้ง)
เล่าให้ฟังก่อนจะไปอ่านหนังสือสอบ
(น้ำที่บ้านก็ใช้ไม่ได้  ฮือๆ~)

คือเมื่อกี้ (ยังตกใจอยู่เลย) มีคนโทรมา ปกติเบอร์แปลกๆจากเพื่อนมาก็บ่อยๆอยู่แล้ว เลยไม่คิดอะไร กดรับไป ง่ะ
ปรากฎว่าเป็นเสียงผู้ชาย ก็ตกใจเอ๊ะ เบอร์นี้เพิ่งเปลี่ยนไม่นาน เคยให้กับเพื่อนที่โรงเรียนอย่างเดียว  ไอ้มืดหมี
วีเลยคิดว่าเค้าต้องโทรผิดมา
จำบทสนทนาไม่ได้ละค่ะ เค้าก็ถามชื่อวี วีก็ตอบไป
แล้วปกติถ้าเกิดวีตอบชื่อวีไป คนปลายสายก็มักจะบอกว่า ขอโทษครับๆโทรผิด แล้ววาง แต่นี่
เค้าถามวีว่าสบายดีไหม วีก็เลยถามไปว่าเอาเบอร์มาจากไหน
เค้าบอกว่ามันอยู่ในเครื่อง ขึ้นชื่อเบอร์ว่าวี อยากรู้จักอีกต่างหาก  เฮ้ย!?
วีก็เลยบอกเค้าว่าจะวางสายไปแล้ว

น่ากลัวมาก กลัวโทรมารังควาน จะมีไหมคะเนี่ย  ฮือๆ~
ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน
แถมเสียงเค้าเหมือนผู้หญิงนิ๊ดนึงอีก (เสียงไม่เหมือนพี่แอนละกัน เศร้า)

ป.ล. ร้อนค่ะ อยากอาบน้ำ แต่กลัวน้ำหมด  ฮือๆ~
แถวบ้านเรียกโดนอำ
ใครจะอ๊ำ โวย

(ไว้จังเลยค่ะ ง่ะ)
ส่วนตัวคิดว่าคนที่โทรมาน่ะ โทรผิดนั่นแหละ แต่ไหนๆแล้วก็แกล้งต่อซะเลยสนุกดี ฮี่...
วีว่าเบอร์มันต้องค้างอยู่ที่มือถือเก่าเพื่อนชัวร์ๆเลย
โวย
เอ๊ะ ไม่กลัวแล้ว 55
คุยกันไปเรื่อยๆสิครับ เดี๋ยวก้ดีเอง เกย์แอบ
อยากเจอบ้าง ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เค้าอาจจะอยากรู้จักคุณวีก็ได้ค่ะ  คิดซะว่าคุยขำๆ  ฮิ้ววว

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
เขาคงตามหาตัวจริงไม่เจอหรอกครับ คุยเอาไว้ถามการบ้าน ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู โวย

เพื่อนกัน  ขำๆ ยิ้มน่ารัก
คุยแล้วกลัวค่ะ ไม่รู้เค้ามีจุดประสงค์อะไร  อี๋~

ขำเคน  คริคริ
(วันรัฐประหาร บ้านเรา น้ำก็ไม่ไหล  ท่อประปาแตก  หน้ามึน)

ก็วีบอกชื่อเค้าไปทำไม
เค้าเลย แกล้งอำเลย  ฮิ้ววว

<3.
เอ้า ก็ตอนแรกนึกว่าโทรผิดนิหน่า  ชิ
วี เบอร์อะไรเหรอครับ เดี๋ยวผมจะแกล้งโทรไปผิดดูมั่ง  เกย์แอบ

กำลังโหลดข้อมูล .....
คนน่ารักก็เงี้ยแหละ เกย์แอบ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10