หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์นิทรรศการ  (อ่าน 8486 ครั้ง)
ขอประชาสัมพันธ์งานนิทรรศการแสดงผลงานนิสิตปี1 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ชื่องานว่า "แบกเป้เข้าป่า"
ณ โถงใต้ห้องสมุด คณะสถาปัตย์ จุฬาฯ
วันที่ 22 กย.-22 คต. 49 ค่ะ

ใครสนใจงานศิลปะ ก็ขอเรียนเชิญนะคะ
อยากบอกว่า โคมไฟสวยมาก เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ย. 2006, 13:20 น. โดย *-*Belly*-* » บันทึกการเข้า

รับทราบค่ะ     ยิ้มน่ารัก     ปิดเทอมพอดีน่าจะมีโอกาศได้ไป

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!

สาวสถาปัตย์นิทรรศการน่าสนใจครับ

งบน้อย
มีผลงานของพี่เบลล์ด้วยรึเปล่า  (อิอิ)

<3.
รับทราบค่ะ     ยิ้มน่ารัก     ปิดเทอมพอดีน่าจะมีโอกาศได้ไป

ง่ะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

สาวสถาปัตย์นิทรรศการน่าสนใจครับ

ถ้าว่างจะไปแน่นอนครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เหอๆ  ไปด้วยครับผม  ไปเป็นตัวป่วน   ฮี่...

งานศิลปะ มันแสดงถึง ปรมัตร  เหลือบ (เขียนยังไงเนี่ย)   555+     ฮิ้ววว
มีผลงานของพี่เบลล์ด้วยรึเปล่า  (อิอิ)

ถามอย่างนี้หมายความว่ายังไงคะ ง่ะ
คำตอบคือ มีอยู่แล้วล่ะค่ะ หลายงานด้วย จะบอกให้ ฮี่ๆ

ชอบงานศิลปะนะคะ  แต่ดูแบบให้ลึกซึ้งดูไม่ค่อยเป็นอะค่ะ  ฮิ้ววว

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เอาใบสูจิบัตรมาให้ดู
(แต่พิมพ์วันผิดแฮะ)

งามไหมล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ย. 2006, 20:13 น. โดย *-*Belly*-* » บันทึกการเข้า

ดีไซด์ สวยดี

กินรอบวง
ไม่เห็นบอกเลยว่ามันเกี่ยวข้องกับอะไร
ดูหัวข้อก็เหลือจะเดาจริงๆ

จะเดาจากผู้จัดก็ไม่แน่ใจ ว่าภาควิชาไหนในถาปัดจัด
เห็นมีโคมไฟ ไอดี หรือเปล่าครับ งานแสดงไฟนอลของวิชา
บางวิชาในเทอมแรกที่เรียนอะไรทำนองนั้นใช่ไหม

มาชวนไปดูแล้วไม่ยักบอกว่ามีอะไรให้ดูแฮะ  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
วรรณยุกต์สูงมากครับ

Today you , Tomorrow me.
ขอโทษที่ไม่ได้บอกรายละเอียดอย่างถี่ถ้วนนะคะ

งานที่นำมาจัดแสดงก็เป็นงานประเภท
งานศิลปะ2มิติ ไปจนถึงประติมากรรม3มิติค่ะ
เช่น ภาพศิลปะแบบนามธรรม งานประติมากรรมดินปั้น โคมไฟ ประติมากรรมแขวนลอยห้อยสลิง สะพานกระดาษ ฯลฯ โดยมีธีมหลักของงานคือ "ป่า"
เป็นงานที่นิสิตปีหนึ่งทุกภาควิชาของคณะสถาปัตย์ทำขึ้น
เป็นส่วนหนึ่งของรายวิชา  Studio in Design ซึ่งเป็นวิชาที่เด็กปีหนึ่งต้องเรียนทุกคนค่ะ
งานนี้เหมาะกับผู้ที่สนใจ และอยากรู้ว่าเด็กถาปัดปีหนึ่งเรียนอะไรกัน ก็ขอเชิญนะคะ
ยิ่งถ้าเป็นน้องๆที่สนใจอยากเข้าคณะนี้ก็ควรมาดูนะคะ

งั้นแถมรูปบรรยากาศมาให้ดูแล้วกันค่ะ

วรรณยุกต์สูงมากครับ

รับทราบแต่แก้ไม่ทันจริงๆค่ะ
งานกระชั้นชิดมากๆ
ทำใบนั้นเสร็จก่อนเวลาแป๊บเดียวเองค่ะ
ส่งถึงมืออาจารย์กันแบบไฟลุก

หน้า: [1] 2 3