หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ๐ใครมันจะไปเชื่อ ไอ้พวกโฆษณาบ้าบอ  (อ่าน 8683 ครั้ง)
ใครมันจะไปเชื่อ ไอ้พวกโฆษณาบ้าบอ
ทำ วันละ 2-3 ชั่วโมง ได้เป็นหมื่นเป็นแสน

ก็ผมนี่ไงดันไปเชื่อ ดันไปทำซะได้
ตอนแรก บอกว่า ใช้เวลา 2-3 ชั่วโมง ต่อวัน
แต่พอผมลองทำ ใช้เวลาตั้ง 4 ชั่งโมง แน่ะ
แล้วไอ้ที่บอกว่าได้เป็นแสนๆ ก็ไม่เห็นจะได้
นี่ผม ก็ทำมาตั้ง 3 เดือนแล้ว ได้แค่เดือนละ 20000กว่าๆ เอง
ทำวันละ 4 ชั่งโมง เวลาเหลือเพียบ
วันๆ ผมทั้งเบื่อ ทั้งเซ็ง ไม่รู้จะเอาเวลาว่างไปทำอะไร
ผมเลยมาบอกให้รู้ไว้ว่าไอ้งานประเภทนี้ มันเป็นยังไง
ถ้าไม่อยากเป็นแบบผมก็ไม่ต้องไปทำมัน
แต่ถ้าเตือนแล้วยังไม่เชื่อก็ตามใจ ผมช่วยได้แค่นี้
ถ้ายังอยากจะฝืน ยังอยากจะทำอีกละก็  ก็คลิก
 หื่น // อุ๊ย.. เผลอลบ
( ถ้าคลิกไม่ได้ก็ copy ไปวางที่ช่อง Address แล้วกด Enter แล้วเข้าไปได้เลย)
แล้วคุณจะรู้ ว่ามันเป็นอย่างที่ผมบอกไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 2006, 18:35 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า
แนว  (แจ๋ว แจ๋ว)
แนวดีเนอะ

แอบอ้าง
Technical Contact:
   WhoisGuard
   WhoisGuard Protected (56359372d07640d5b086daaceee9bcc7.protect@whoisguard.com)
   +1.6613102107
   Fax: +1.6613102107
   8939 S. Sepulveda Blvd
   8939 S. Sepulveda Blvd
   Westchester, CA 90045
   US

Status: Active

Name Servers:
   ns1.bestdreamhost.info
   ns2.bestdreamhost.info

อยากรวยแต่ไม่อยากเสี่ยงครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้มั้ยครับทำไมคนถึงไม่เชื่อ

คุณบอกว่าได้เงิน แต่คุณไม่เคยบอกเลยว่าทำอะไร
ขายอะไรยังไงที่ไหน
การได้เงินต้องมาจากการขาย (ถ้าไม่ใช่ก็โกงมาแล้วครับ)
เพราะฉะนั้น คุณบอกว่าขายอะไร ยังไง
พวกผมถึงจะเชื่อ

ปล. อีตานี่มันคงไม่เข้ามาอีกรอบหรอกเนอะ

ไม่แน่ครับ ปกติก็ไม่กลับ แต่เพิ่งเจอในเว็บผมตัวนึง มีกลับมาเถียง แน๊...แนวอีกละ

ประมาณว่า ไม่ลองจะรู้ได้ไง ว่ามันดีหรือไม่ดี

ก็เลยบอกว่ามาให้ผมถั่วทีนึง แล้วจะสมัคร

ดีนะ คุณยังไม่ได้ลอง คุณรู้ได้ไงว่าไม่ดี

ก็นึกว่าจะกลับมาอีก โด่เอ๊ย
มาไงวะเนี่ย แต่แนวดีจริงๆ งง
เราก็ปั่นกันไปตามเรื่องตามราว

กินรอบวง
ย้ายไปแตกฟองดีกว่ามั้ง ไม่เห็นมีไรโชว์ที่น่าภูมิใจเลย  อี๋~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เก็บไว้ดูเล่นสักพัก  ฮิ้ววว
ไร้สาระ ไร้แก่นสารก็ลบไปเหอะ เกะกะเปล่าๆ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่เอา ผมอุตส่าห์ปั่น กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ล่อให้ปั่นแล้วหั่นทิ้ง  ฮือๆ~
ใครมันจะไปเชื่อ ว่าเคนไม่ได้เป็นเกย์

อ่ะตูบอกพวกเอ็งแล้ว ไม่เชื่อก็ตามใจ

www.kengay.org.co.gay

ลองเข้าไปสิ แ้ล้วจะรู้ว่าไม่ใช่จริงๆ
เหอๆ  หากลเม็ดจนได้เนอะคนเรา   ฮี่...
หน้า: [1] 2 3