หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ความแตกต่างของประเทศยากจนกับรวย  (อ่าน 5400 ครั้ง)
โด๊น...ดัก เอือม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก

(+ ไอ้เคน)
พักนี้เคนขยันวุ้ย  เจ๋ง
โอ๋วว เคนเจ๋ง เจ๋ง

แปลได้เคนหมวยมาก กร๊าก

งบน้อย

กร๊าก

เคนเก่งเกินไปแล้ว  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
ตอนใกล้จบฮาดีครับ  ยิ้มน่ารัก
โฮ่ แปลดีครับ55

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ผมก็แปลมั่วๆตามศัพท์ไปครับ ขอบคุณครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
attitude ทำไมในดิกแปลว่า การวางตัว ,ท่าทาง

ที่เรียนมาก็ ทัศนคติเหมือนที่เคนแปล  หน้ามึน

<3.
ได้มาอ่านข้อความที่มีสาระอีกและ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
หน้า: 1 [2]