หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ความแตกต่างของประเทศยากจนกับรวย  (อ่าน 5396 ครั้ง)
ลองเอามาให้อ่านกัน

เป็นภาษาอังกฤษนะๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เป็นไปได้ยังไง ไม่มีใครตอบเลย

หวาวหวาว

กินรอบวง
  เดี๋ยวอ่านก่อนแล้วจะเข้ามาแสดงความคิดเห็นนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ก็ลองให้อ่าน เลยไม่มีคนตอบ  ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
   ง่ะ มัน Error ระหว่างแตก ZIP ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แปลซิ
อยากลองแปลแต่แกะมาแปลไม่เป็นครับ ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่านไม่ออกว่ะครับ

แต่สนใจที่ตัวอักษรมันมีเงาฟุ้งด้วย ทำได้ไง   กรี๊ดดดดด
อ่านไม่ค่อยจะออก

แต่เหมือนความหมายจะดี 55+

เดี๋ยวนี้เขาฮิตใช้ดัชนีความสุขกันอยู่นะ กรี๊ดดดดด

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
มุมซ้ายล่างมีของเล่นด้วยครับ หมีโหดดดด
เปิดได้แล้ว กำลังแปลครับ หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2006, 17:25 น. โดย รับทำวิทยานิพนธ์ » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ส่งไปให้เพื่อนด้วยความหวังดี

โดนด่าซะงั้น  เอือม
pps นี่ใช้โปรแกรมอะไรเปิดคะ งง
พาวเวอร์พ้อย
ขอบคุณค่ะ
(หลังสอบกะว่าจะลง = =)
หน้า: [1] 2