หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมปฏิวัิติกันตอนดึกๆ  (อ่าน 44795 ครั้ง)
อืม ลูกกตัญญู นึกถึงหัวอกพ่อ

โถ่ ซาบซึ้ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 เหลือบ
เฮ้อ หน้ามึน วุ่นวายๆ

วันนี้ตื่นมา  อาบน้ำแต่งตัวขับรถมาทำงาน  จอดรถ  มองไปรอบๆ  ทำไมมันเงียบนักวะ  นี่ตูมาเช้าไปหรือไง งง  เดินเข้ามาในห้อง  ไม่มีคน  เฮ้ย!?  อะไรวะวันนี้วันเสาร์แล้วเหรอ  กูงงครับ  เจอพี่ที่เข้าเวร  เขาถามมึง  มาทำไมวะ  เขาปฏิวัติกันเมื่อคืนมึงไม่รู้เหรอว่าเค้าสั่งหยุดงานหนะ       
 มึนตึ้บ   (คุณพี่คร๊าบบ ไอ้พี่ ถ้ากูรู้กูจะมาหาพ่องมึงเหรอ  ไอ้กล้วยหอมเอ้ย  วันนี้ฝนตกตอนเช้าน่านอนจะตายห่า) 

สรุป  ผมไม่รู้ครับว่าเขามีอะไรกันเมื่อคืน  วันนี้ผมเอ๋อเลยครับ มาทำงานซะงั้นเลยต้องมานั่งปั่นบอร์ดซะงี้เลย   ฮี่ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เฮียบั๊กละโว้  กร๊าก 

ไปอ่านกระจู๋ เคอฟิลเลยป๋า มันส์
ตกข่าวว (อิอิ)

ตั้ง 44 หน้า  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ดาปั่นไปแล้ว 20 หน้า  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ตอนนี้ เห็นพวกเจ้านายผมเค้าคุยกันว่า
ปฏิรูปนะครับ ไม่ใช่ปฏิวัติ
และความรุนแรงระหว่าง ทั้งสองอย่างนี้มันต่างกัน

และตอนนี้ ทหารเกือบทุกหน่วยจะอยู่ที่กรมกองของตน จะไม่ออกมาเพ่นพ่านภายนอกครับ

ปล.เมื่อคืนตอนเที่ยงคืน ผมต้องแหกขี้ตาตื่นมาวิ่ง 1 กิโลเมตร เพราะปฏิรูปเนี่ยแหละ ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
ตกข่าวว (อิอิ)

เอายานวดมั้ยคะลุง  ยิ้มน่ารัก
เป็นห่วงนะเนี่ย  (อิอิ)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อ่ะ  ก็กลัวเครียดกัน

เลยไปปล่อยมุกแป้กๆ  ฮิ้ววว
 ฮือๆ~  อย่าซ้ำเติมสิ  เนี่ยเปลืองเสื้อผ้าชุดทำงานไปอีกชุดเลย   

แต่ไม่เป็นไร  มานั่งปั่นบอร์ดทั้งวันดีกว่า   เอ้า  เฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลันล้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ก็กลับไปถอดแขวนไว้สิคะ   ยิ้มน่ารัก

ตอนนี้ เห็นพวกเจ้านายผมเค้าคุยกันว่า
ปฏิรูปนะครับ ไม่ใช่ปฏิวัติ
และความรุนแรงระหว่าง ทั้งสองอย่างนี้มันต่างกัน

และตอนนี้ ทหารเกือบทุกหน่วยจะอยู่ที่กรมกองของตน จะไม่ออกมาเพ่นพ่านภายนอกครับ

ปล.เมื่อคืนตอนเที่ยงคืน ผมต้องแหกขี้ตาตื่นมาวิ่ง 1 กิโลเมตร เพราะปฏิรูปเนี่ยแหละ ฮือๆ~

เห็นด้วยครับ พี่ว่าไม่เหมือนพฤษภาทมิฬ ไอ้มืดหมี

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13