หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมปฏิวัิติกันตอนดึกๆ  (อ่าน 44799 ครั้ง)
คล้ายๆอย่างงั้นแหละครับ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 (แจ๋ว แจ๋ว) ไม่รู้กันเยอะเหมือนกันแฮะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ปกติตอน 8 โมงจะไม่ค่อยมีคนออนในเซิฟเวอร์ thaicybergames นะครับ (ไม่เคยเกิน 1000 คน)
แต่วันนี้ปาเข้าไปเฉียดๆ 3000

เหอๆ
คงแบบว่า ตื่นมาแล้วเพิ่งรู้ว่าโรงเรียนงด
เลยไปเล่นเกม

ดีแล้วละที่มีการปฏิวัติ

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ขอเป็นแบบไม่มีความรุนแรงนะ เหลือบ
สวัสดีครับ เพิ่งกลับมาจาก ตจว (จ.ไกลกังวล)

เมื่อคืนสี่ทุ่มขับรถผ่านวังฯ ก็ปกติดี
ไปถึงสามพระยา (ชะอำ) นั่งดูละครเหยื่อมาร ช่องสาม
เสร็จแล้ว็ตัดเข้าเพลง แล้วทุกอย่างก็เกิดขึ้นในโทรศัพท์

รู้เท่านี้ครับ ทุกอย่างเป็นข่าววงนอก และปราศจากข่าวลือใดๆ
ตอนนี้เลยเข้ามาหาข่าวลืออ่านบ้าง ใครมีแบบแนะนำไหมครับ
(ยังไม่ได้อ่านจู๋เคอร์ฟิว มันห้าสิบกว่าหน้าแน่ะ มีตรงไหนเด็ดๆ ไหม)

ป.ล. ขับรถเข้ากรุงตอนบ่าย ผ่านแถวๆ วังมะนาว
มีทหารราวๆ 100 นาย พร้อมอาวุธครบมือ + รถหุ้มเกราะด้วย
คอยอำนวยการจราจรให้ด้วย  กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยักษ์แอนมาแล้ว  กรี๊ดดดดด
ครับ ฮือๆ~

ปกเว็บที่ทำไว้งวดนี้ไม่เกี่ยวกับเรื่องปฏิวัตินะครับ
พอดีทำไว้ตอนคืนที่รู้ข่าวระเบิดหาดใหญ่
แต่พอกดไปดูหน้าแรก ก็เออ ยังไม่เชยเกินไปนัก
เอาให้กล้อมแกล้มๆ ละกัน
(แต่ภาพถ่ายมาจากหาดใหญ่)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กระจู๋เคอร์ฟิว ช่วงแรกๆ ตื่นเต้นมากก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เพราะตอนแรกยังไม่รู้กันไงครับ ว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง กลัวมีเหตุการณ์นองเลือดหรือเหตุการณ์ร้ายแรงอื่นๆน่ะครับ
สวัสดีครับ เพิ่งกลับมาจาก ตจว (จ.ไกลกังวล)

เมื่อคืนสี่ทุ่มขับรถผ่านวังฯ ก็ปกติดี
ไปถึงสามพระยา (ชะอำ) นั่งดูละครเหยื่อมาร ช่องสาม
เสร็จแล้ว็ตัดเข้าเพลง แล้วทุกอย่างก็เกิดขึ้นในโทรศัพท์

รู้เท่านี้ครับ ทุกอย่างเป็นข่าววงนอก และปราศจากข่าวลือใดๆ
ตอนนี้เลยเข้ามาหาข่าวลืออ่านบ้าง ใครมีแบบแนะนำไหมครับ
(ยังไม่ได้อ่านจู๋เคอร์ฟิว มันห้าสิบกว่าหน้าแน่ะ มีตรงไหนเด็ดๆ ไหม)

ข่าวลือหรือ จุ๊ๆ

ผวจ.เชียงใหม่โดนกักตัวอยู่ค่ายกาวิละ กันการให้การสนับสนุน ไอ้คุณหน้าเหลี่ยม อย่าบอกใครนะ -*- เอ๊ะแล้วเราบอกทำไม

เห็นป้าคุยโทรศัพท์กับคุณนายผู้ว่าเชียงใหม่

ป.ล. ขับรถเข้ากรุงตอนบ่าย ผ่านแถวๆ วังมะนาว
มีทหารราวๆ 100 นาย พร้อมอาวุธครบมือ + รถหุ้มเกราะด้วย
คอยอำนวยการจราจรให้ด้วย  กรี๊ดดดดด

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ช่วงแรกๆหนักไปทางข่าวลือ ข่าวโคมลอยซะมากกว่า มึนตึ้บ
อย่าแอบอ้างเล่นซิครับ น้อง Noo_soda  หมีโหดดดด
กรรม เล่นที่ไหนคุณพี่
-*-
ลองอ่านดูสิ คือเว้นวรรคผิดเเล้วกดstopไม่ทัน แต่ก็มีเนื้อหาข่าว ไม่ได้กดแอบอ้างเล่นเฉยๆคะ ลองอ่านๆ-*- มันไปอยู่ตรงกลางอะ

หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก
ไปพิมพ์อยู่ข้างใน มองไม่เห็น (ไม่ได้อ่าน)ื
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13