หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 [64] 65 66 67 68 69

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเคอร์ฟิวแล้วค่ะ  (อ่าน 234445 ครั้ง)
กำลังอยากฟัง  ยิ้มน่ารัก

+
ล่าสุดได้ข่าวว่า สหรัฐออกมาประณาม คณะปฏิรูปแล้ว ลันล้า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เหี้ยอเมริกัน อย่าไปสนใจ
555

มาเล่นนี่ดีกว่า
ไปเจอะมาจากบอร์ดไทยคอมิค คุณAAG โพสเอาไว้
แบบทดสอบเรื่อง “การปกครองระบอบประชาธิปไตย”

http://www.thaicadet.org/StudyOnline/So-Democ.html

ผมลองทำดูแล้ว เครียด+ยาก ชิบหอยเลย555 มีจับเวลาด้วย
เลยกามั่วหมดเลย555 ง่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
23 ข้อ
http://www.prachatai.com/05web/th/home/page2.php?mod=mod_ptcms&ContentID=5042&SystemModuleKey=HilightNews&System_Session_Language=Thai

อย่ายิงกันนะ ตูจะผ่านพาราก่อนวันนี้ ฮือๆ~

ใกล้ 6 โมงแล้วค่ะมีข่าวอะไรมา update กันบ้างนะ  เฮ้ย!?

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ใกล้หกโมงแล้ว มาเคารพธงชาติ กันเถอะครับ

กินรอบวง
เปิดโฉม100ชื่อบัญชีดำ
เครือข่ายระบอบทักษิณ
ต้องการตัว-เฝ้าจับตาดู!
มีครบถ้วนในทุกวงการ

ทั้งนี้บัญชีรายชื่อดังกล่าว 100 ราย ประกอบด้วย

1.นางเยาวภา วงศ์สวัสดิ์ ญาติ
2.นายพายัพ ชินวัตร ญาติ
3.พล.ต.อ.เพรียวพันธ์ ดามาพงษ์ ญาติ
4.นายบรรณพจน์ ดามาพงษ์ ญาติ
5.นางเยาวเรศ ชินวัตร ญาติ
6.นายสมชาย วงศ์สวัสดิ์ ญาติ

ตานี่โดนซิวไปแล้วค่ะ

เจอกัน หน้า พารากอนนะ  เราจะใส่เสื้อแดงไป  (อิอิ)  (อิอิ)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ผ่านมาแล้วไม่มีอะไรเลย เกย์แอบ

เบื่อสหรัฐ   เอือม

ออกมาประนามทำติ่งอะไร   เอือม

เอือม  ที่เอ็งทำกับอิรักน่ะ...หนักกว่าประเทศตูอีกนะ 

เลวยั้นเงา
เข้าใจนะ แต่อยากให้เขาเข้าใจสถาณการณ์บ้านเราด้วย แล้วก็เหล่าบรรดาสิงห์เสื้อดำก็ขอเถอะดูผลประโยชน์ประเทศหน่อย  เอือม

เอือม/  เห็นด้วย     

อยากรู้ว่าประนามทำไมเหรอ ?   เอือม

เอือม  หรืออยากให้มีการเสียเลือดเสียเนื้อ 

เลวยั้นเงา
ประณามเพราะไม่เข้าใจไงครับ
คำว่าปฏิวัติของฝรั่ง แปลว่าปฏิวัติ
เอ้อ...

ขี้เกียจพูดซ้ำ คงมีคนอธิบายหลายรอบแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 [64] 65 66 67 68 69