หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 69

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเคอร์ฟิวแล้วค่ะ  (อ่าน 234442 ครั้ง)
ออนก็ได้ ยิ้มน่ารัก

วันนี้เวบฟ้อนต์ไม่ล่ม  เป็นไปได้ไง สังเกตกันบ้างรึเปล่า หน้าแตก หน้าแตก
แฟนคลับทาทานอนกันหมดแล้ว ยิ้มน่ารัก
มันไม่ล่ม จริงๆด้วย ตกใจเหมือนกัน

พนักงานบริษัท.
โหย จะดูละครหลังข่าว  ชิ

กาก

Today you , Tomorrow me.
พุ่งพรวดเป็นประวัติการเลยนะเนี่ย - -''

หมีโหดดดด  คืนนี้จะแปลงร่างกลายเป็นหมีโหด   หมีโหดดดด หมีโหดดดด

โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 2 คนแน่ะ
 หน้าแตก

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู
แถม ยังไม่ เป๋ ด้วย
ไปนอนแล้วค่ะ
พรุ่งนี้ค่อยมาดูใหม่ ตกลงสงสัยต้องไปโรงเรียน งง

(แต่ก็แอบซุ่มอยู่แถวนี้ คริคริ)

แล้วดูเวลากับลำดับโพสต์นี้สิ หน้ามึน

http://www.bmwsociety.com/board/showboard.asp?id=67874

ลิงค์นี้มีการสรุปเหตุการณ์ที่น่าสนใจหลายอย่างเลยค่ะ
สนใจลองเข้าไปอ่านกัน

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เข้ามามีส่วนร่วมครับ : )

... บุญรักษาครับ : )

... บุญรักษาครับ : )
ที่มันล่มอยู่ทุกวันๆ มันล่มจากหน้าโหลดฟอนต์น่ะครับ
เว็บบอร์ดน่ะ ปั่นไปเถอะครับ เพราะมันใช้ DB สัดส่วนจิ๊ดเดียวเอง

ปล.ตะกี้เข้าเว็บคอมมา มีคนบอกว่าทีวีขึ้น Blue Screen of Death   กร๊าก
เป็นไปได้ครับ

อะไรๆก็เป็นไปได้ ไม่ว่าจะตุจะตะแค่ไหน

ใช่ครับ ทุกอย่างป็นไปได้ครับ...แต่หลายคนหลายความคิดหลายคนหลายจิตใจครับ ก็เพราะการเอาความคิดตนเองเป็นใหญ่ นี่ละครับ ที่ทำให้วุ่นวายไปทั่ว ไม่ว่าจะเป็นฝ่ายไหนก็พอๆกัน  ไม่ดีไปกว่ากันเท่าไรเล้ย......

ตกลง สุ้กันต่อไปเถอะ  เชียร์ และให้กำลังใจ กับทุกฝ่ายครับ......เอาโลด..........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ปั่นกันกระจุ่ย คนปั่นเร็วกว่าคนอ่านอีก  หมีโหดดดด

ประเทศไทยจะเป็นยังไง... พรุ่งนี้ตูจะได้สอบมั้ย... แล้วจะต้องเข้าไปประชุมที่บริษัทอยู่รึเปล่า... จะจบ 8 ปีมั้ยเนี่ย... แล้วมันจะจบยังไงวะประเทศไทย... (เหงื่อแตกพลั่ก)
ยังอยู่ตึกแกรมมี่อยู่เลย  ง่ะ
คืนนี้ทุกรายการงดออกอากาศนะครับ ไฟ้ไล้ที่ออกสดด้วย
พิธีกรนั่งอยู่ตรงนี้อยู่เลย เฮกันใหญ่
สถานีวิทยุในตึกนี้ทั้งหมดก็ถูกควบคุมให้งดออกอากาศ
พี่นุ๊กเก้อก็งดนะ  

อากู๋นั่งฮ.ไปแล้ว
(อันสุดท้ายนี้มั่วนะครับ)
อยู่กลางเมืองแบบนี้ ยังงงๆอยู่ว่าจะไปไหนดี
สงสัยไม่ได้กลับแน่เลย

I ROCK , THEREFORE I AM
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 69