หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 69

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเคอร์ฟิวแล้วค่ะ  (อ่าน 234425 ครั้ง)
 (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)  จะสอบอยู่แล้วเชี่ยวนะ

พนักงานบริษัท.
โดน
มือมืดยิงรีเควสต์เทียมถล่มเว็บเมเนเจอร์แล้ว

เดี๋ยวเวปฟร้อนก็จะเจอคอนเน็ตโต้พร็อบเบล็ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ข่าวว่าขณะนี้ทหารเรือพร้อมยิงแล้วค่ะ

และข่าวยังว่าอีกว่า ทหารเรือถือหางฝั่งทักษิณ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อูววววว
น่าสนุกแล้วแฮะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บ้านเมือง (เหงื่อแตกพลั่ก)
(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)  จะสอบอยู่แล้วเชี่ยวนะ

ผมสอบพรุ่งนี้วันสุดท้าย
ขี้เกียจอ่านเคมีแล้ว ตื่นเต้นไอ้นี่ ฮิ้ววว

(อยากให้สาวกที่อยู่ต่างประเทศเข้ามาดูนะครับ บ้านเมืองอาจจะถูกปฏิวัติละ)
น่ากลัวจริงๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขอให้กลับสู่สภาพปกติโดยไวค่ะ
 กรี๊ดดดดด  สาม  แบ่งเรื่องให้ถูกสิลูก  เกย์ออก

อนาคตเป็นสิ่งไม่แน่นอน
ผมสอบพรุ่งนี้วันสุดท้าย
ขี้เกียจอ่านเคมีแล้ว ตื่นเต้นไอ้นี่ ฮิ้ววว

(อยากให้สาวกที่อยู่ต่างประเทศเข้ามาดูนะครับ บ้านเมืองอาจจะถูกปฏิวัติละ)
มีทหารและรถถังล้อมทำเนียบ...ติดตามกันต่อไป

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
กำ เพิ่งสอบเสร็จ กลับมางงเลย   โวย

... กอล์ฟจ๊ะ
มาถ่ายรูปร่วมกันหน่อยครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
อีกจู๋ในแตกคอมค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เพิ่งจะรู้เรื่องนี้ครับ เพิ่งลงมาจากรถไฟ  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กรี๊ดดดดด สาม แบ่งเรื่องให้ถูกสิลูก เกย์ออก

ข้อนี้ดุลสมการยังไงครับ ธาตุมันเปลี่ยนไปหมด เกย์ออก

T5A10K4S2I3N2 --->  P3R5A4T8E2

ตอนนี้ดู BBC ได้ ออกข่าวเกี่ยวกับไทยด้วย  กรี๊ดดดดด

<3.
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 69