หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเคลียเลขข้อนี้หน่อยคะ  (อ่าน 33633 ครั้ง)
อีกข้อค่ะ

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
20 sqrt(6)+50=98.9897948556636

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คือว่าต้องการวิธีทำที่ระเอียด

มีไหมค่ะ ใครทำโจทย์ 2 ข้อ นี้ได้ช่วย

เด็กตาดำดำหน่อยค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ

ข้อสองรอเดี๋ยวนะครับ

ต่อไปจะทำให้ครึ่งนึง  อีกครึ่งลองทำเองนะครับ

ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็มาถามอีกทีนะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

ลองทำต่อดูนะครับ  ถ้าไม่ได้บอกมา  เดี๋ยวมาสอนต่อแต่อาจดึกหน่อย  วันนี้มีธุระ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 กรี๊ดดดดด
ไม่รู้ทำไม เห็นโจทย์ที่มี รูท แล้วรู้สึกว่ามันต้องยากแน่ๆ

ลอกเพื่อนดีกว่า   ฮิ้ววว

Life isn't always made to order.
อ. พี่ใหญ่จังโหะโหะโหะๆ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รู้จักแต่พี่หว่างขาโฮะโฮะโฮะ

พี่ใหญ่จัง กระทิงเดงยิม

กินรอบวง
ขอขอบคุณพี่ peeyaijanghohoho  (แจ๋ว แจ๋ว)

พี่เก่งมากๆ  วันหลังเปิดตำหนักคณิตศาสตร์เลยค่ะ

ใครมีคำถามคณิตศาสตร์แบบเก๋ๆ มาบอกกันบางนะค่ะ

เราได้มีความรู้เพิ่มไปด้วยกันจ้า  คิดเลขวันละนิดจิตแจ่มใส  (อิอิ)

ข้อสองรอเดี๋ยวนะครับ

ต่อไปจะทำให้ครึ่งนึง  อีกครึ่งลองทำเองนะครับ

ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็มาถามอีกทีนะ

เมย์เพิ่งรู้ที่มาของเจ้าตัวนี้ก็ตอนนี้แหละค่ะ
ปกติจับแยกเลย
ตัวมากไว้หน้าตัวน้อยไว้หลัง  แล้วใส่เครื่องหมาย +-

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ขอขอบคุณพี่ peeyaijanghohoho  (แจ๋ว แจ๋ว)

พี่เก่งมากๆ  วันหลังเปิดตำหนักคณิตศาสตร์เลยค่ะ

ใครมีคำถามคณิตศาสตร์แบบเก๋ๆ มาบอกกันบางนะค่ะ

เราได้มีความรู้เพิ่มไปด้วยกันจ้า  คิดเลขวันละนิดจิตแจ่มใส  (อิอิ)

ก็เปิดอยู่อะค่ะ แต่ที่ปากช่อง ยิ้มน่ารัก  ที่กรุงเทพรับแต่งานส่วนตัว

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]