หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอฟร้อนมาน่ารักมาก ของใครเอ่ย??  (อ่าน 5528 ครั้ง)
พี่ๆค่ะรบกวนช่วยบอกหน่อยนะค่ะ  จากในรูปนี้อ่ะค่ะ  

ทราบไหมว่าฟร้อนนี้ของใคร  หนูต้องการที่จะโหลดมาใช้บ้างอ่ะค่ะ 

เป็นอารายที่สวยมากมายค่ะ  ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค่ะ   (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะ  ว่าฟร้อนนี้ชื่อไร  อยากโหลดมาใช้อ่ะค่ะ  ด่วนมากมายยยยยยย ฮือๆ~
อยากได้ฟร้อนอย่างในรูปนี้อ่ะค่ะ

ช่วยบอกด้วยนะค่ะ  ...

หื่น

(มาทำเป็นน้ำลายหกแล้วก็ไป ไม่มีเจตนามาตอบ เพราะไม่รู้) ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ไม่รู้เหมือนกัน  (อิอิ)

แ่ต่น้ำลายไม่หกนะ  ฮือๆ~

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ลองถามเจ้าของผ่านที่อยู่ msn space ในภาพสิครับ

ไม่ใช่ไปได้รูปมาจาก เว็บของคนไต้หวันหรอกเหรอ  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ม้ายยยยยยยช้ายยยยยยยยคนไต้หวัน.............................นะพี่ข้างบน

แต่คือว่าเจอจากสเปซนี้แระ  ลองถามเจ้าของแล้วเค้ายังไม่ตอบเลย

ก้อเลยมาถามพี่ๆดูก่อนเผื่อจารู้อ่ะ
เหอๆๆๆๆ ฮี่ๆ

กินรอบวง
อยากได้ฟร้อนอย่างในรูปนี้อ่ะค่ะ

ช่วยบอกด้วยนะค่ะ  ...

ไม่รู้แฮะครับ ไม่น่าใช่ฟอนต์ของเว็บนี้นะครับ

ถ่ายรูปหน้าตรงยังน่ารักกว่าเลยครับ
ไม่รู้แฮะครับ ไม่น่าใช่ฟอนต์ของเว็บนี้นะครับ

ถ่ายรูปหน้าตรงยังน่ารักกว่าเลยครับ

เห็นด้วยครับ ทำไมเดี๋ยวนี้เค้าชอบถ่ายรูปแบบนี้กันนักนะ

แล้วก็  เว็บนี้อนุรักษ์ภาษาไทย ครับ

ฮิ้ววว :33:ตอนนี้ได้ฟร้อนนี้แล้วละค่ะ

เป็นฟร้อนที่ชื่อว่า   "alphabets  Ope  Font"  อ่ะค่ะ   ลันล้า

พอดีลองแอดเมล์เข้าไปถามพี่เจ้าของสเปซแล้วอ่ะค่ะ

(แจ๋ว แจ๋ว)+ขอบคุณพี่ๆสาวกทุกคนที่ช่วยตอบปัญหานะค่ะ + (แจ๋ว แจ๋ว)

:22:เพื่อแทนคำขอบคุณเลยเก็บมาฝากนะค่ะ ยิ้มน่ารัก

:40:ลองเข้าไปที่ลิ้งค์นี้กันนะค่ะ มีฟร้อนตัวเล็กๆ น่ารักเยอะเลยค่ะ   :40:ขอบคุณเจ้าของไดด้วยนะค่ะ

http://72.14.253.104/search?q=cache:4xbP15CDv58J:club.yenta4.com/view_topic.php%3Ftype%3Dcontent%26club%3Ddiary-design%26club_id%3D11%26table_id%3D1%26cate_id%3D-1%26post_id%3D15090+alphabets+Ope+Font&hl=th&gl=th&ct=clnk&cd=1
หวาว

กินรอบวง
ต๊าย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
น้องคนในรูปกลัวดอกพิกุลร่วงน่ะครับ  ไอ้มืดหมี
หน้า: [1]