หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮบด. พี่ดา ด๊า ดา  (อ่าน 20490 ครั้ง)
 ขอให้มีความสุข ชีวิตมีแต่เรื่องสนุกสนาน สุขสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อีกรอบแล้วเหรอดา คริคริ

ปีนี้ก็ขอให้
ขาว อึ๋ม ขาว อึ๋ม ขาว อึ๋ม ขาว อึ๋ม ขาว อึ๋ม
 จ๊วบ
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวกจ้ะดา

มีความสุขมากๆเน้อ
ขอให้ได้แฟนหล่อๆแนวญี่ปุ่นแบบจุน  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดนะคะ ด๊า ดา..  ลันล้า
ขอให้มีความสุขมากๆนะ สุขภาพแข็งแรง
ประสบความสำเร็จทุกอย่างเด้อ

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
สุขสันต์วันเกิด happy happy birthday
ขอให้มีความสุขมากๆ เรียนจบไวๆ
เป็นที่รักของพ่อแม่พี่น้องเพื่อนฝูงและอาจารย์
ตั้งใจทำงาน เป็นคนดีของสังคม

ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพรนะคะ
ขอให้ทุกๆคนมีความสุข ใช้ชีวิตกันอย่างสนุกและปลอดภัยนะคะ  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณหมีมากๆ ดายังรักจุนอยู่ทุกวัน ลันล้า ขอให้อรมีความสุขเหมือนกันนะจ๊ะ
ขอบคุณเคนด้วย (ดีนะเนี่ยที่ไม่ได้เปิดลำโพงไว้)
ขอบคุณพี่บวบสุดสวย
ขอบคุณโต วนมาอีกรอบแล้วจ้ะ      แสดงว่าดาติดแหงกอยู่ในแตกฟองนี่มานานแล้วสิเนี่ย เฮ้ย!?
ถ้าอยู่แล้วไม่มีความสุขคงไม่อยู่มาได้ถึงทุกวันนี้หรอกเนาะ ขอบคุณเว็บฟร้อน ด้วยค่ะ ยิ้มน่ารัก
(ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ)
ขอบคุณพี่พลัม ขอให้พี่พลัมแข็ง และแรงเช่นกันค่ะ
ขอบคุณลุงชายคลอง ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้นไปนะคะ
ขอบคุณพี่อุ้ยด้วย(ถ้าไม่หล่อไม่ยอมให้เรียกป้านะเนีี่ย ชิ)
สุขสันต์วันเกิดลุงบักซ์เช่นกันค่ะ อ๊ะ ไม่ใช่แล้ว ขอบคุณลุงบักซ์ค่าาา
ขอบคุณป้าจอยมั่กๆ เรียนจบเร็วๆนี่เป็นความหวังอันสูงสุดของดาตอนนี้เลย ขอบคุณค่ะ
ขอบใจบักตั้งมากๆ เดี๋ยวพี่จะมีความสุขเผื่อตั้งด้วยนะ แบบว่าตอนนี้ความสุขมันล้นเอ่อออกมาในรูปของไขมันแล้ว

ขอบคุณพี่ศักดิ์มากๆค่ะ ขอให้สมพรปากนะคะ ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เมื่อไหร่เดี๋ยวจะแบ่งผู้ชายที่มาจีบให้พี่ศักดิ์โหลนึงเลยค่ะ
แจ๊กกี้ ถ้าจะให้ดายิ้มทุกวัน คงต้องขอความร่วมมือแจ๊กกี้ปล่อยมุกแป้กออกมาบ่อยๆด้วย ขอบใจนะ
ขอบคุณตาเอกของน้องกิ้วด้วยจ้า ถ้าดาเรียนจบเมื่อไหร่เดี๋ยวจะชวนไปปั้นหม้อปั้นไหขายด้วยกันเลย
และขอบคุณน้องกิ้วของตาเอก ขอให้กิ้วมีความสุขเหมือนกันจ้า เรียนเครียดเมื่อไหร่มาปั้นไหขายด้วยกันนะ
ขอให้ตั๊กมีความสุขมากๆเช่นกันจ้า อย่าผอมเกินไปเน้อ อิจฉา
ขอบใจทรายด้วยนะ จุ๊บๆ ขอให้มีความสุข สนุกสนานเช่นกันจ้า
ขอบใจจ้าเฟิร์น เจอหน้ากันเมื่อไหร่เดี๋ยวเลี้ยงไอติมละกัน อย่าลืมทวงนะ เพราะว่าอีกนานมากเลย
เจ๊แตน ดาขอกอล์ฟไมค์เป็นของขวัญวันเกิดได้มั้ยคะ(แบบว่าเอามาออกรายการอีกไรเงี้ย)ขอบคุณค่าา กรี๊ดดดดด
ขอบคุณหมอแมวสำหรับสาระและข้อคิดดีๆทั้งในเอ็มไทยและฟอนต์เลยนะคะ
ขอบใจจ้ะ สาม ปิดเทอมนี้พี่จะลงไปนครฯ  เกย์ออก ระวังตัวไว้นะจ๊ะ

พี่กัมส์คะ คำอวยพรของพี่กัมส์สำเร็จ เป็นความจริงที่สุดแล้วตอนนี้ อ้วนพุงปลิ้นเลย
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ แต่เดี๋ยวดาจะผอมแล้วแหละ(รู้สึกว่าดาจะพูดคำนี้มาตั้งแต่ปีที่แล้ว)
กรี๊ด  ใกล้เลขสามจริงๆด้วย เพราะว่าปิดเทอมนี้จะไปนครฯ อ๊ะ ไม่ใช่ละ
        ใกล้เลขสามจริงๆด้วย เพราะว่าปีนี้ 23 ย้ำ 23 ไม่ใช่สามสิบนะคะ
ขอบคุณพี่แอนที่อยู่อวยพรมาทั้งสามรอบค่ะ  ไหว้
ขอบคุณเกดด้วยน๊าา ขอให้มีความสุขเช่นกัน
ขอบใจบักเอและพี่โอ้เอ้ที่ขุดกระจุ๋ที่ร้างมากว่า 120 วันอันนี้ ขอบคุณมากๆเลย ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะคะ

ปล. พี่โอ้เอ้ สมส.เมื่อวานที่ส่งมาให้ ทำได้ดารู้ตัวว่าถึงวันเกิดตัวเองแล้ว ขอบคุณมากๆค่ะ
(ตอนแรกนึกว่าทรูส่งสมส.อะไรมาดึกๆดื่นๆ แถมส่งมาแบบคอมโบด้วย นึกว่าโฆษณาแบบรัว
เปิดมาดู อ้าว วันเกิดเรานี่หว่า ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ไม่ลืมกันค่ะ ขอบคุณมากๆ วันนี้มีความสุขจริงๆ)

อ๊ะ พิมพ์ยาวเกินไป ขี้เกียจอ่าน กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ย. 2007, 21:07 น. โดย aidaAYA » บันทึกการเข้า
 ยิ้มน่ารัก  สุขสันต์วันเกิดคะ

พนักงานบริษัท.
พี่ดาน่ารักสุดๆ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แฮปปูรี่นะจ๊ะดา.

อวยพรไม่เก่ง แต่รักหมดใจ

ฮิ๊วววว

ไม่เจ็บไม่จน ไม่เจ๊ง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
พี่ดาสุขสันต์วันเกิด ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอบใจจ้ะป่าน
ขอบใจตาลด้วย  เกย์ออก ขอให้มีความสุข ไม่เจ็บไม่จน ไม่เจ๊งเช่นกัน(ลอกเลย กร๊าก) รักนะจุ๊บๆ
ขอบใจจ้าชาร์ป

ขอให้มีความสุข สนุกสนานกันถ้วนหน้านะจ๊ะ  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ
สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกสิ่ง   ยิ้มน่ารัก
 เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7