หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮบด. พี่ดา ด๊า ดา  (อ่าน 20485 ครั้ง)
อ้าว น้องดา วนมาอีกรอบแล้ว กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิด น้องดาสุดสวย
ขอให้รวยความงาม และทรัพสินย์
นั่งเฉยๆมีขนมมาให้กิน
อ้วนพุงปลิ้นถลนออกมาเอย  จ๊วบ

HBD รวยๆ เรียนจบไวๆ เน่อ
 ยิ้มน่ารัก สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
Happy Birthday นะคะ
ขอให้มีความสุขมากๆ
มีเรื่องให้ยิ้มให้หัวเราะได้ตลอดปีเลยน๊า

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
สุขสันต์วันเกิดดา  กรี๊ดดดดด

อย่าลืมเลี้ยง อ๊ะ ไม่ใช่ๆ  ฮี่ๆ

ก็ขอให้ดามีความสุขมากๆ ได้เจอเด็กหนุ่มหล่อๆ เอ๊าะๆสมใจ  เกย์ออก ได้แฟนเด็ก  กรี๊ดดดดด

สุขภาพแข็งแรง น่ารักตลอดไปจ้า

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ดา  ใช้ชีวิตอย่างสบายๆๆอย่าไปเครียดนะคะ    ยิ้มน่ารัก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แฮปปี้เบิร์ธเดย์นะครับ ขอให้จบไวๆแล้วกันนะดา ยิ้มน่ารัก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ขอให้มีความสุข ยิ้มแย้มทุกวัน ฟันขาวๆนะครับ  (อิอิ)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดจ้ะดา
ขอให้ผอมเพรียว แล้วก็ขาววันขาวคืน นะจ้ะ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ดา มีความสุขมากๆ มีขนมกินบ่อยๆนะครับ  ปลื้ม

กินรอบวง
มีความสุข สวยวัน สวยไม่ต้องคืนนะจ๊ะ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
็HBD. ดา
ผอม ๆ สวย ๆ รวย ๆ เรียนจบไวๆ ได้ทุกอย่างดั่งใจ เทอญญญ  ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับ  มีความสุขมากๆครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดครับป้า

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7