หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮบด. พี่ดา ด๊า ดา  (อ่าน 20497 ครั้ง)
 (แจ๋ว แจ๋ว) HBD นะครับน้อง
ทำบุญรึยัง ไปทำบุญวันเกิดด้วยนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สุขสันต์วันเกิดนะน้อง ดา ขอให้ คัพ B  ฮิ้ววว
ตอนนี้ยังหลวมเอค่ะ  ฮิ้ววว

(แจ๋ว แจ๋ว) HBD นะครับน้อง
ทำบุญรึยัง ไปทำบุญวันเกิดด้วยนะ

แถวนี้ไม่มีวัดค่ะ ต้องรอกลับบ้าน
แถวนี้มีแต่ผับกับเธคแล้วก็ร้านเหล้า เอือม
มีความสุขมากๆ ค่ะ
สักวันคงได้มีโอกาสคุยกันในฐานะพี่น้องร่วมทุนนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีความสุขมากๆ ค่ะ
สักวันคงได้มีโอกาสคุยกันในฐานะพี่น้องร่วมทุนนะคะ  ยิ้มน่ารัก

เปิดร้านตบนม ?  งั้นเหรอ
ของเดือนทุนเรียนดีวิทยศาสตร์แห่งประเทศไทย
ของดาอีกทุนนึง  ทุนเรียนแย่ แต่หน้าตาดี ฮิ้ววว
ขอให้นัทด้วยดา   เกย์ออก 

เลวยั้นเงา
ของเดือนทุนเรียนดีวิทยศาสตร์แห่งประเทศไทย
ของดาอีกทุนนึง  ทุนเรียนแย่ แต่หน้าตาดี ฮิ้ววว

ฮิ้ววว  อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
 HBD ขอให้ดาน่ารักๆ มากไปกว่านี้อีกเรื่อยๆนะ  กรี๊ดดดดด  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
เพิ่งเปลี่ยนหัวใหม่มาค่ะ

จำตัวเองแทบไม่ได้

เชิญจู๋เผยผิว

ปล. ขนาดเขินแล้วนะเนี่ย ฮิ้ววว
น่ารักมากครับ :)

กินรอบวง

อ๊ะ สสวก ดา จ๊ะ

ขอให้ ผอม สูง เพรียว สวย น้า  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ

ขุดๆ

สุขสันต์วันเกิดครับ ครบอีกปีแล้ว
มีความสุขมากๆ ครับ

อ๊าก เอตัดหน้า  โวย

Today you , Tomorrow me.

ตัดหน้ากันเป็นเสี้ยววิเลยทีเดียว  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
กร๊าก โอ้โห ขุดได้สุดยอดมาก

สุขสันต์วันเกิดอักรอบจ้ะดา
ใกล้เลข 3 เข้ามาทุกทีละนะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7