หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮบด. พี่ดา ด๊า ดา  (อ่าน 20499 ครั้ง)
สสวกนะคะ มีความสุขมากๆ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดนะคะ  ขอให้มีความสุขมากๆ
ดวงผู้ชายขึ้นตลอดทั้งปี  ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากๆนะครับ
ส่วนเรื่องผู้ชายที่ขึ้นๆ ขอให้มีแต่คนดีๆ นะครับ  ฮิ้ววว
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ขอบคูณทุกคนที่อวยพรค่ะ

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
 ยิ้มน่ารัก
+1 จะได้อึ๋มสมใจ
 ผมบวกให้ด้วยครับ ( +1)  ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
สสวกจ้ะดา มากทม.เมื่อไหร่เลี้ยงด้วยนะ
แล้วจะพาหนุ่มๆไปฝาก (ถ้ามี)  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
10 - 11 ตุลา เชิญที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ต้องสิงสถิตเป็นผีเฝ้าโปสเตอร์ที่นั่น

ปล. อาจเจอลุงป๋วยด้วยนะคะ
HBD ครับ พี่ดาห์  กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดครับบบบบบบบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สุขสันต์วันเกิดนะน้อง ดา ขอให้ คัพ B  ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิดครับหวานใจ

สรรพทุกข์ สรรพโรค สรรพภัย ทั้งหลายทั้งปวง จงอย่ามาแผ้วพาล เทอญ....

แหมๆ  คุณพ่อ

พิมพ์แบบนี้ไม่เกรงใจลูกเลยนะครับผม  ปลื้ม

>>>  สุขสันต์วันเกิดฮะ  คุณป้าเด๋อด๋า  น่ารัก  อิอิ๊ 
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

กินรอบวง
สุขสันวันเกิดจ้ะ น้องดา

อุอิ  ลันล้า

S♥NE - Goguma
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7