หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮบด. พี่ดา ด๊า ดา  (อ่าน 20487 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะคะ  ขอให้มีความสุขมากๆ
ดวงผู้ชายขึ้นตลอดทั้งปี  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
กร๊าก

มาช่วยย้ำพรข้อที่ว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ยิ้มน่ารัก HBD คร้าบ

เกย์ออก
 HBD จ๊ะดา  

มีความสุขมาก ๆ  ขอให้งานซาเร็ว ๆนะ   ยิ้มน่ารัก

ดวงผู้ชายขึ้นพรวด ๆ จนสลับสายไม่ทัน

ร่ำรวย และสุขภาพแข็งแรงจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดน้องดา
ขอให้มีความสุข สวยวันสวยคืน

ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

สุขสันต์วันเกิด

ขอให้สวยหามรุ่งหามค่ำจ้ะห์ ฮิ้ววว

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

ขอให้ ยุบหนอๆ ไอ้ที่บ่นว่าป่องๆ หน่ะ  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ดวงผู้ชายขึ้นตลอดทั้งปี นะเค๊อะ เกย์ออก
ฮปบด  ยิ้มน่ารัก
HBD ดานะจ๊ะ

ขอให้มีผู้ชายไหลมาเทมา
ให้เหนื่อยน้อยลง 
ได้เกรดดีๆ ...ให้โปรเจคผ่านฉลุย
เรียนจบ มีงานทำเร็วๆ เนอะ  ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เบิร์ด เดย์ นะฮ้า ดวงผู้ชายขึ้นทั้งคุณภาพและปริมาณนะจ๊ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ

ปลื้ม  ปลื้ม

เข้าไปดูในโปรไฟล์มีเค้กให้ด้วย  ยิ้มน่ารัก

ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนมีความสุขมากๆเหมือนกันนะคะ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากๆค่ะ

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ดา  (แจ๋ว แจ๋ว)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สุขสันต์วันเกิด

มีความสุขมากๆ นะ  กรี๊ดดดดด

แล้วว่างๆ จะพาเจ้ากะปิไปตีหัวMomo  (อิอิ)
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7