หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่-เพื่อน หรือน้อง  (อ่าน 27344 ครั้ง)
วนเวียนบอร์ดนี้นานพอดู
แต่ยังทำความรู้จักสาวกไม่ครบเลยค่ะ
ทำตัวไม่ถูก ไม่รู้ว่าจะเรียกพี่ เพื่อน หรือน้องดี
เคยพยายามไล่อ่านในกระจู๋แนะนำตัว
แต่ไม่ไหวแล้วค่ะ เยอะเหลือเกิน

จะทำยังไงดีคะให้รู้จักกันทั่วๆ

เรียกว่าน้องดาได้เลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก
กดดูื profile ของแต่ละคนครับ
ถ้าเปิดเผยก็จะรู้อายุจริง แล้วเปรียบเทียบอายุตัวเอง
แต่บางคนก็โกงอายุ  เหลือบ

แต่ถ้าไม่สนอายุ ก็ถอนหงอกตามใจเลย อยากเรียกอะไรก็เรียก

เรียกผมลุงก็ได้ เด็กๆ แถวนี้เรียกกัน  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 เหลือบ  แอด msn ได้ค่ะ...แต่ต้องคุยค่ะ   ฮิ้ววว

ไม่คุย บล็อกหมด   โวย

เลวยั้นเงา
ถ้าเปิดเผยก็จะรู้อายุจริง แล้วเปรียบเทียบอายุตัวเอง

แต่ถ้าไม่สนอายุ ก็ถอนหงอกตามใจเลย อยากเรียกอะไรก็เรียก

เรียกผมลุงก็ได้ เด็กๆ แถวนี้เรียกกัน  ฮิ้ววว

พี่วัว  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คนในบอร์ดนี้เด็กๆกันทั้งนั้น
รู้สึกตัวเองแก่ลงทันตาเห็นเลย ฮือๆ~
คนในบอร์ดนี้เด็กๆกันทั้งนั้น
รู้สึกตัวเองแก่ลงทันตาเห็นเลย ฮือๆ~

หน้ามึน  พูดอะไรเยี่ยงนั้นคะ 

เลวยั้นเงา

งั้นขออนุญาตเรียกเฮียละกันค่ะ

เจอใครไม่รู้หน้าค่าตา

ลุง หรือ ป้า ไว้ก่อนครับ

กร๊าก
 เหลือบ  ชะรอยเจ้าเร่นี่จะโดนอะไรบางอย่างอีกไม่นานนี่แหละ

เลวยั้นเงา
เจอใครไม่รู้หน้าค่าตา

ลุง หรือ ป้า ไว้ก่อนครับ

กร๊าก

ครับ...ลุงชญานนท์  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เออ เพิ่งนึกได้

มีพี่ที่ทำงานคนนึงชื่อชญานนท์

...เป็นเกย์สาว กร๊าก

งบน้อย
 โห  (อิอิ)

เรียกผมว่า บักตั้ง ครับ

กินรอบวง
ผม บักแอ้ ครับผม  ---
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9