หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กมหัศจรรย์อายุ 17 ปี  (อ่าน 6526 ครั้ง)
ทำงานหลอกคนไงครับ

ใครหลอกคนได้มากกว่า

ก็ได้เงินมากกว่า

คนที่โดนหลอกก็ไปหลอกคนอื่นต่อ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เรียนสุขศึกษา
17 ปี เขาเรียกว่าวัยรุ่นนี่ครับ
เรียนกฎหมาย
17 ปีนี่ เยาวชน หนิคะ

หน้ามึน

<3.
เด็กมันสั้นกว่าครับ
ใช่ครีบ สั้น
เลิกเรียกว่า ขวบ ก็เลิกเรียกว่า เด็ก ครับ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ใช่ครีบ สั้น
ฮะ

มีครีบ  งง
 กร๊าก

อ๋อเค้าหมายถึง คุณเนม มั้งคะ  (อิอิ)

<3.
ใช่ ครีบมันสั้น
ยาว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมว่าหลอกลวงแน่ๆ ชิ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
เอาไว้ดักควายครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:07 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

อู๊ด  อู๊ด ~ ~ ~
เมี้ยวววว

กินรอบวง
หน้า: 1 [2] 3