หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เกลียมัว มันผิดมากนักรึไงฟะ  (อ่าน 31901 ครั้ง)
หนวดสวยดีนะครับ  กร๊าก
ว่าด้วยเรื่องของหนวด

กินรอบวง

ขอโทษครับ โพสต์ผิดกระจู๋ เอือม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2006, 09:07 น. โดย จอนจัด » บันทึกการเข้า

งบน้อย

กินแต่เด็กๆ เท่านั้นย่ะ ชิ

เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อะไรเหรอ เกย์แอบ

รักนะ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไอ้เด็กโง่ ฮิ้ววว

กลัวทำไมกันครับ   (อิอิ)  ไม่มีอะไรน่ากลัวหรอก  แฟน(ภรรยา)ไม่ใช่ผี   ฮิ้ววว

เฮ้ย!? 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
กลัวทำไมกันครับ   (อิอิ)  ไม่มีอะไรน่ากลัวหรอก  แฟน(ภรรยา)ไม่ใช่ผี   ฮิ้ววว

เฮ้ย!? 

ถ้าได้เจอแล้วจะรู้ว่าผีน่ะเด็กๆ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก..........(ถูกลอบสังหาร)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2006, 12:51 น. โดย Tavarow™ » บันทึกการเข้า
 (อิอิ) (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่ผิ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ไม่ผิดเลย
เหมือนตาตุ๊ บางรักซอย9 ไงคะ ^^

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ไม่...ผิด...หรอก...  หน้าแตก
โถๆ บาดเจ็บสาหัสอยู่เหรอลุง รีบไปโรงบาลซะนะ เกย์แอบ

เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?
ให้คนที่ไม่โสดแล้ว  กร๊าก พี่ทำเว็บด้วยกัน สแกนมาจากหนังสือ "คนเมือง" ปี พ.ศ. 2498  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11