หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เกลียมัว มันผิดมากนักรึไงฟะ  (อ่าน 31890 ครั้ง)
   ชายใดให้ความเคารพนับถือภรรยา ชายนั้นคือเทพบุตร  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แฟนเหรอ ไม่กลัวโว้ย โวย

(จู๋นี้รีบๆ ปั่นกันนะครับ จะได้ตกลงไปลึกๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แฟนเหรอ ไม่กลัวโว้ย โวย

(จู๋นี้รีบๆ ปั่นกันนะครับ จะได้ตกลงไปลึกๆ)

เก็บหลักฐาน ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
เมียดุ เหมือนผีขี่คอ

จริงมั้ยจ๊ะ..ที่รัก  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
<=== ผี  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ใครเมียใคร ?  งง

ผมไม่มีเมียครับ  ฮี่ๆ

นั่นรูปตูโดน ซ้อมมา..ซ้อมด้วยภาพ แต่สะเทือนทุกรูขุมขน ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
   ชายใดให้ความเคารพนับถือภรรยา ชายนั้นคือเทพบุตร  ฮี่...
ผ่านมาสี่ข้อความไม่มีใครเล่น

ชายใดได้ชายคือยอดชาย กร๊าก

ก็รอเทิร์นโปร อย่างไอซ์ มาตอบอ่ะแหละ..ตะเอง เกย์แอบ

ส้มเค้าว่าไอซ์ว่า " ไอซ์เป็นเกย์ " อ่ะค่ะ  เกย์แอบ

แ ป ล ใ ห้   ฮี่ๆ 

ต๊าย ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ยตะเอง เกย์ออก

วุ้ย เราโพสต์ไรไปฟะเนี่ย

เข้ามาปรบมือเจ้าของกระจู๋ค่ะ

ทำถูกที่สุดแล้วค่ะ ที่กลัวเกรงภรรยา

ชีวิตจะเจริญรุ่งเรืองนะคะ ฟันธง  เจ๋ง

รักแมวค่ะ
ไม่กลัวอ่ะครับ เพราะไม่มีแฟนให้กลัว   เศร้า
ไม่กลัวอ่ะครับ เพราะไม่มีแฟนให้กลัว   เศร้า

กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

หมีมาแล้วค่ะ มีแฟนสมใจแล้ว เย้ๆๆๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

รักแมวค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11