หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เกลียมัว มันผิดมากนักรึไงฟะ  (อ่าน 31899 ครั้ง)
จขกจ ผู้ชาย แต่กลัวผัว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

โอ้ว ขำ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
ขอโทษค่ะ ที่เข้าใจผิด คิดไปเอง เศร้า

ฮะๆๆๆ เพิ่งรู้ความลับของกัมส์

รู้สึกเหมือนกัมส์ตอบจู๋แบบอายๆแฮะ

แล้วสงสัยว่า  เอกลัวหมีอร มั๊ยครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เกย์ออก แหมอายสิ เขิล ตอนนั้น จีบกันใหม่ๆ วู๊ย หวานชื่นจริงๆ

เอ่อ ที่เขียนมาน่ะ มันไม่จริง  ฮือๆ~
จขกจ ผู้ชาย แต่กลัวผัว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ง่ะ  เฮ้ย!? กลัวเมียตะหาก

แมนนะย่ะ  เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ย. 2006, 09:03 น. โดย Tavarow™ » บันทึกการเข้า
กลัวแม่  ครับผม  ง่ะ
กลัวจริงเร้อ.... ชิ

กินรอบวง
เหอะๆๆ เอือม กลัวครับกลัว

แอบอ่านคนมีเมียคุยกัน  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
^ แล้วลุงละครับ (อิอิ)

ยอมรับครับว่า เกลียมัว หรือจะเรียกให้สุภาพว่ากลัวแฟน โดนว่าโดนล้อไม่เคยเถียงยอมรับแต่โดยดี
ที่จริงถ้าจะใช้คำพูดให้ถูกต้องเรียกว่าเป็นการ ให้เกียรติกัน เพราะเค้าก็ให้เกียรติผม ก็เพราะ เกลียมัว นี่แหละ ตั้งแต่รู้จักจนเป็นแฟนจะ 8 ปีแล้วถึงไม่เคยทะเลาะกัน
แต่ถึงจะยอมรับว่ากลัวก็จริง แต่ไอ้เพื่อนเวร!! ล้อมากๆมันก็รำคาญนะเฟ้ยยยย อย่ากลัวให้เห็นมั่งแล้วกัน
จะล้อให้ร้องไห้เลย กลัวป่าว

แถวนี้มีใคร เกลียมัว มั้ย....  ฮี่ๆ

ผมกลัวเมียครับ
เมียจริงๆ ครับ
ไม่ใช่แฟน
ถ้าเมียโกรธ
ใครจะซักผ้าให้ผม
ใครจะหาข้าวให้กิน
ใครจะเติมเงินในกระเป๋าตังค์
ใครจะ...(จิปาถะ)
ฉะนั้น ผมกลัวเมีย ก้เป็นเรื่องธรรมดา

ไม่ได้กลัว !  แค่เกรงจายยยยยยย

กินรอบวง
 (อิอิ)

กลัวเมียมันผิดตรงไหน

ก็ผมกลัวเมียคนอื่น

งบน้อย
 เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11