หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เกลียมัว มันผิดมากนักรึไงฟะ  (อ่าน 31895 ครั้ง)
ยอมรับครับว่า เกลียมัว หรือจะเรียกให้สุภาพว่ากลัวแฟน โดนว่าโดนล้อไม่เคยเถียงยอมรับแต่โดยดี
ที่จริงถ้าจะใช้คำพูดให้ถูกต้องเรียกว่าเป็นการ ให้เกียรติ์กัน เพราะเค้าก็ให้เกียรติ์ผม ก็เพราะ เกลียมัว นี่แหละ ตั้งแต่รู้จักจนเป็นแฟนจะ 8 ปีแล้วถึงไม่เคยทะเลาะกัน
แต่ถึงจะยอมรับว่ากลัวก็จริง แต่ไอ้เพื่อนเวร!! ล้อมากๆมันก็รำคาญนะเฟ้ยยยย อย่ากลัวให้เห็นมั่งแล้วกัน
จะล้อให้ร้องไห้เลย กลัวป่าว

แถวนี้มีใคร เกลียมัว มั้ย....  ฮี่ๆ
ผมยังโสดอยู่ครับลุง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ค่ะเพราะไม่มีให้กลัว  (อิอิ)

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ผมยังไม่แก่เลย พึ่ง 26 เอง ไอ้มืดหมี
ใครไม่กลัวก็ยกมือขึ้น (อิอิ)

กินรอบวง

ไม่กลัวครับ

ไม่มี

งบน้อย
ผมยังไม่แก่เลย พึ่ง 26 เอง ไอ้มืดหมี

ผม 24 ยังโดนเรียกลุงแล้ว  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีให้กลัว ดีกว่า         ทนเหงานะคะ.....ลุง เกย์แอบ
ถูกต้อง ยอมกลัวแบบมีความสุข ดีกว่าต้องอยู่คนเดียว  ฮี่...
เอาครับ เจ้าของกระจู๋ ตอบเองงี้ หมดสาระแล้วครับ ปั่นได้  ฮิ้ววว
ok พร้อมลุย

กินรอบวง
เจ๊กัม  เกิร์นฟัว  มั้ยคะ   เกย์แอบ
ถามอู๋สิ มาถามอะไรพี่ล่ะ บึ๋ม
อู๋ไหน  คะ  ยอมได้ไงอ่ะ  เจ๊กัม  โวย
บุ๋ม ห้องน้ำว่างนะ ไปขี้ไป๊!!!

ไม่ได้รู้เรื่องอะไรเล๊ย แซวก็ผิดคน  ง่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11