หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระแส season chang  (อ่าน 19052 ครั้ง)
 ง่ะ ยังไม่ได้ดูเลย ว่าแต่มันเกี่ยวอะไรกับปากกาไฮไลท์??

(หาซื้อปากกาไฮไลท์สีทีไม่สะท้อนแสงอยู่ค่ะ  หน้ามึน อยากได้สีฟ้าอ่อน)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ง่ะ ยังไม่ได้ดูเลย ว่าแต่มันเกี่ยวอะไรกับปากกาไฮไลท์??

(หาซื้อปากกาไฮไลท์สีทีไม่สะท้อนแสงอยู่ค่ะ  หน้ามึน อยากได้สีฟ้าอ่อน)

pilot  เจ๋ง

there are no regrets in life, just lessons . .
ใช้สีชมพูกับสีเหลืองค่ะ  ปลื้ม

(แต่ใช้มานานแล้วนะคะ  ฮิ้ววว)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ใช้ ลิควิดเปเป้อ ไฮไลท์เอาครับ

กินรอบวง
อย่างนั้นมันลบแล้ว  โวย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ใช้ของคนอื่นซะส่วนใหญ่ค่ะ มีสีอะไรก็สีนั้น  (อิอิ)

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
เจ้าของกระทู้แนะนำตัวหรือยังครับ แนะนำตัวด้วยนะครับ ผมอยากรู้จัก แหะๆๆๆ ฮี่ๆ

กินรอบวง
ส่วนใหญก็ดินสอขีด ดอกจัน(เีขียนไงวะ) วงเอาไว้มั่ง  เขียนกำกับว่า "อ่านตรงนี้นะแสดดดด" มั่ง ไม่เคยใช้ครับ เปลือง

ส่วนใหญก็ดินสอขีด ดอกจัน(เีขียนไงวะ) วงเอาไว้มั่ง  เขียนกำกับว่า "อ่านตรงนี้นะแสดดดด" มั่ง ไม่เคยใช้ครับ เปลือง

เคยใช้วิธีนี้เหมือนกัน กร๊าก

งบน้อย

ทำเหมือนกันครับ แต่ผมไม่เคยเขียน "อ่านตรงนี้นะแสดดดด" ฮี่...
แล้วตกลงคือคุยเรื่องไฮไลท์ใช่มั้ยคะ
ถ้าคุยเรื่องไฮไลท์ ก็เคยบ้าอยู่ช่วงนึงช่วงอ่านเอนท์เนี่ยแหละค่ะ
ซื้อมันทุกสี แต่ไม่ได้ใช้สักด้าม ไม่รู้จะซื้อเพื่ออะไร
คนที่ใช้คือเพื่อนที่นั่งข้างๆค่ะ ง่ะ
ก็เลยคิดซะว่าซื้อมาให้เพื่อนใช้แล้วกัน

ถ้าคุยตามหัวข้อกระจู๋
กระแสแรงจริงๆค่ะ
แรงซะจนอาจารย์ที่คณะเอามาตั้งชื่อFinal Projectซะเลยนี่
ให้นิสิตทำประติมากรรม4มิติ แขวนสลิงข้ามตึก จากชั้น3สู่ชั้น1
ให้เกิดการเคลื่อนไหวในตนเอง สื่อถึงการแปรเปลี่ยนฤดู
เป็นKinetic Sculptor อย่างนึง
ยากมาก ส่งแบบร่างครั้งแรกได้บี ครั้งที่สองได้เอ แต่วันส่งจริงไม่รู้จะได้อะไร
ตื่นเต้น จะส่งวันอังคารนี้แล้วค่ะ  อี๋~

เกิดมาไม่เคยทำอะไรแบบนี้เลยแฮะ
หนังสือเรียนสมัยเด็กส่วนใหญ่ก็จะเอาไว้วาดรูปเล่น555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ใช้ปากกาไฮไลท์ แล้วมันปวดตาครับ

ยังไงยังไง ก็อ่านทุกบรรทัดอยู่ดี

แล้วชีท+หนังสือ เพื่อนมันก็ไฮไลท์แทบทุกบรรทัดแต่คนละสี  ประมาณ ห้าหกสี ได้

ไม่รู้ว่ามันจะทำเพื่อ???

ง่ะ

กินรอบวง
แยกความแตกต่างให้ชัดเจนไงคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ไม่เคยใช้ เพราะไม่เคยซื้อ งก ใช้ปากกาแดงขีดเส้นใต้(แบบไม่ใช้ไม้บรรทัด) ไม่ก็วงประโยคนั้นไว้เลย
ดูเลอะเทอะดี ชอบ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6