หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระแส season chang  (อ่าน 19051 ครั้ง)
เป๋มาเรื่องเบียร์

เจอเป๋ไปพวง... กบฏ  ไอ้มืดหมี

อี๋~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กลับมาเรื่องหนังค่ะ  ไปดูมาแล้วชอบประโยคคลาสสิกจัง "ไม่กินผักทำไมไม่บอก"  (อิอิ)

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
 "ไม่กินอาซาฮีทำไมไม่บอก"

ก็เราชอบไฮเนเก้นอะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอือม  พูดอยู่ได้

เห็นใจคนอยากกินด้วยครับ   โวย

เลวยั้นเงา
 หื่น เบียร์เย็นๆๆๆ

ใช่ๆ 5โมงเย็นแล้วนี่  (อิอิ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ใครอยู่ใกล้ๆเทเวศร์ ลองไปร้าน In Love นะครับ บรรยากาศดี สาวเชียร์เบียร์  หื่น ดนตรีเพราะ เล่นสดด้วย เพลงเบาๆฟังสบายๆ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เหลือบ กินสาวเชียร์เบียร์ หรือว่า จะไปกินเบียร์ครับ 

เลวยั้นเงา

ชื่อหนังมันคือ Seasons Change นะครับ

เรื่องปากกาไฮไลต์มันก็ใช้เยอะกันมาแต่ไหนแต่ไรแล้วนิ

งบน้อย
ดูนี่สิ (โปรโมทๆ)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ชื่อหนังมันคือ Seasons Change นะครับ

เรื่องปากกาไฮไลต์มันก็ใช้เยอะกันมาแต่ไหนแต่ไรแล้วนิ

ใช่ค่ะ
ไม่เห็นจะเป็นกระแสเลย
เพื่อนหนิง ก็ใช้ก็มาเป็นปกติ แต่หนิงไม่ใช้ มันเกะกะ  ฮิ้ววว

<3.
ตูนี่  ส่วนมากจะสิงอยู่แถวๆ  เซนปิ่น  กะ  เมเจอร์ 

ไฮเนเก้นเย็นๆ  กับดนตรีสดหลากหลายแนว 

อ๋าห์  คิดถึงจัง   กึ๋ยๆ

อ้าว  เป๋ไปไหนแล้ว   งง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เซ้นปิ่น  กับเมเจอร์เหรอคะ  ใกล้ๆ ไปเมื่อไหร่ชวนด้วยนะคะ  ลันล้า

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
กระทู้นี้   เกี่ยวกับเบียร์ช้างตงไหนฟะ

แอบเครียดมากๆเลยนะ (คร๊าบบบบบบบ)

แล้วตกลงเบียร์ช้างเนี่ยลงทุนตลาดหลักทรัพย์ที่สิงคโปร์ป่ะ (ละโว้)  555+
เค้าพูดถึง ไฮเนเก้น กัน  คริคริ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6