หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระแส season chang  (อ่าน 19050 ครั้ง)
เค้าพูดถึง ไฮเนเก้น กัน  คริคริ

เอาเข้าไปขอรับ -"-
เมื่อวันก่อนโดนพี่เพื่อน (เป็นทอม)

ลันล้า  : นี่ๆๆๆ ใช้นี่มั้ย อ่านง่ายกว่านะ
หน้ามึน  :   งง ไม่เป็นไรอ่ะ เหอๆ
ลันล้า  : .... ง่ะ
หน้ามึน  :  งั้นเหรอ อะไรหรอ
ลันล้า  : แสดงว่ายังไม่ได้ดู Seasons Change
หน้ามึน  :  ง่ะ แล้วจะรู้มั้ยเนี่ยยย ก็ยังไม่ได้ดูนะสิ  โวย

ก็งงๆ ว่าทำไมช่วงนี้พวกเพื่อนมัน ฮิตใช้ไฮไลท์กันเหลือเกิน
เข้าใจล่ะ ตูนี่บ้านนอกกกกกก  ง่ะ

พนักงานบริษัท.
"ยังไม่ได้ดูครับ"  ฮือๆ~

กินรอบวง
ตกลงเบียร์ช้างเป็นไงครับ งง
 ฮิ้ววว เพื่อนไปซื้อไฮไลท์สีนั้น ยี่ห้อนั่น มาใช้กันเลยทีเดียว  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
ยังไม่เข้าครับ

เอือม
เป๋ได้ร้ายกาจมาก  เอือม

สมัยเรียนใช้สีเหลืองกับส้มครับ

Today you , Tomorrow me.
พยายามจะทำตัวงุงิคือใช้พวกนี้แหละ
แต่ไม่ทันใจ
ดินสอลากกรอบ ดอกจันตัวโตๆ โลด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตอบเอาใจ จขกจ:
ผมใช้วิธีป้ายแถบสีสีดำ แล้วกด Ctrl+B ครับ

ตอบเอาใจชาวเป๋ :
พูดถึงซีซั่นช้าง หนังเรื่องช้างกูอยู่ไหนรายได้ 3 วันแรกที่มะกันได้ตั้ง 5 ล้านเหรียญแน่ะ
เปิดตัวแรงมากที่สุดในประวัติศาสตร์หนังไทยเลย (แต่คงอยู่ไม่นานเพราะหนังมันน่าด่าจริงๆ)

ตอบเอาใจตัวเอง :
จู๋ Season Change มีนะครับ
จู่คุยเรื่องหนังก็มีนะครับ
แล้วถ้าจะตั้งจู๋คุยเรื่องปากกาไฮไลต์ทำไมไม่ตั้งชื่อว่า "ใช้ปากกาไฮไลต์สีอะไร" ครับ

ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่นสิ  เอือม

เลวยั้นเงา
 (อิอิ) 

เอใช้ปากกาสีๆมากกว่า

แล้วตกลงจู๋นี้เป็นเรื่องอะไรเหรอ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คิดว่าปากกาไฮไลท์นะ

อ๊ะ..ลืมตอบ....ใช้ไฮไลท์ชมพูกับเหลืองน่ะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ใช้เลือดทาๆเอา  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หมีโหดดดด นึกว่าเอาดีหมี มาทา 

เลวยั้นเงา
ใ้ช้สีเขียวอมฟ้า สีม่วง สีน้ำเงิน~  ลันล้า

พี่หมีไม่ได้เอาน้ำผึ้งป้ายๆเอาเราะ  หมีโหดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6